1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

@Wallet87 đợt này về nhà thì dẫn @Tammy.Tr đj ăn hải sản đj nè, còn nhìu loại cá Lady chưa bít quá, ăn cá ko bị gút đâu mờ lo :laughing:

6 Likes

K riêng gì món cá, ai dắt đi đâu cho ăn gì cũng dc hết Andy dk :sweat_smile: từ ngày trứng rớt giá là em tới bữa có gì ăn nấy, k dám khen chê, nói chung cũng dễ nuôi :sweat_smile:

5 Likes

Tội nghiệp lady … :smiling_face_with_tear:
Thôi … cố gắng lên, kiên trì theo Andy … kiên trì … chỉ cần qua đc năm nay thì mọi việc sẽ dần tốt đẹp lady nè :four_leaf_clover:

Hãy cố gắng giữ đc càng nhiều tiền càng tốt khi trứng trường khó khăn, làm đc vậy thì sau đó tiền sẽ tự tìm tới bạn khi thị trường thuận lợi

P/s: Nếu đc thì bỏ hẳn cái vụ đầu tư theo " tín hiệu, chart " … chúng chả giúp đc gì ngoài biến em thành con bạt nuôi béo cktc đâu em … chân tình đó

7 Likes

Trời ạ, em nào giờ chưa từng ngâm cú ba cái phần mềm, tín hiệu, chart gì gì nha Andy dk… vì em k có năng khiếu cũng k muốn tìm hiểu mấy thứ đó.
Đơn giản vì giờ ít tiền rồi phải tiết kiệm lại, k đi ăn ngoài thường xuyên như trước kia nữa, nên mami nấu gì cho thì ăn đó, có ăn là may rồi, chứ khen chê nữa mami khùng lên đuổi đi, vừa tốn tiền nhà vừa tốn tiền ăn thì chít :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Nói với Mami " Con mờ đj là ko ai xách sổ đj đòi nợ giúp Mami đâu " :crazy_face:

6 Likes

Đâu, hồi xưa bán buôn nhỏ lẻ mới phải đi đòi nợ zậy. Sau này lên cấp 3 em…mắc cỡ, k chịu đi đòi nợ mấy anh thanh niên trong xóm mua nợ cf, thuốc lá, mì gói…nữa…từ từ má em cũng nghỉ bán, đổi qua bán thứ khác luôn :crazy_face:
Chờ tới sang năm thôi ư?! Giờ tháng 9 rồi. Em chờ dc :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Cá gì lạ quá anh :face_with_peeking_eye: nếu k chú thích thì em k nghĩ đó là con cá :sweat_smile:
Dạo này mami tui cũng hay doạ đuổi đi vì cái vụ beer nhiều quá, hay là… @Tammy.Tr :thinking:

4 Likes

Anh cũng có bít con cá này đâu, nhìn giống giống cái hòm thì đoán buừa thui :joy:
image

5 Likes

:sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:
Nào giờ mới thấy luôn anh :smiley:
Chắc trong mấy nhà hàng lớn mới có nên em chưa có dịp thấy :smiley:

4 Likes

:tumbler_glass: :beers:
Xin lỗi e spam nghen anh guộc… :tumbler_glass:

4 Likes

Nói xấu em gì đó phải hông?! :rofl: may mà em chưa kịp đọc kkk… Em mà nghe dc ai đó nói xấu em là em buồn lắm á :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Ồ… :sweat_smile:
Tính nói xấu mà thoai :sweat_smile:

5 Likes

K lẽ em bảo anh cứ nói đi :rofl::rofl::rofl:
Nay chắc anh 9 chai rồi nên mới spam nhiều vậy chớ gì :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Hihi… Chỉ là e nên học nhiều hơn, và e sẽ nói e vẫn vậy, vẫn… :upside_down_face:
Nay thì ko biết nữa, uống bia bomb (anh guộc bít nè), rồi mới đi uống bia lon… Cơ mờ dc ăn ngon, quán bình thường nhưng hương vị tuyệt vời… .
Ps: ăn ké…

5 Likes

Hihihi :smiley:
Nói chung em là ng thích đọc thích tìm hiểu nhiều thứ, nhưng k có môn nào là tới nơi tới chốn, rồi trong cv cũng vậy, k làm việc đúng chuyên môn nên k có chiều sâu, 7-8 năm đi làm vẫn chỉ làm trợ lý…Rồi thể thao cũng vậy, theo tập đủ thứ môn, nhưng mỗi môn 1 tgian ngắn, chỉ có yoga, sau 1 năm đi tập thì gặp dc coach chân ái, từ đó mới mê :smiley:

5 Likes

Hì… Vẫn thế :stuck_out_tongue:
Thôi… :upside_down_face:

5 Likes

Bởi vậy nên cứ thoải mái đi :smiley::smiley::smiley: miễn sống vui sống khoẻ yêu đời yêu người là dc rồi anh :smiley::smiley::smiley:
Why so serious?! :slightly_smiling_face:

5 Likes

:slight_smile:
Be what you want to be :slight_smile:

5 Likes

Chúc anh chị em kỳ nghỉ lễ vui vẻ. :slight_smile:

K ly nhựa k ống hút nhé @Tammy.Tr :smiley:

5 Likes

hình ảnh
Đj đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt …:relaxed:

6 Likes