1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Đâu dk, nó còn hẹn em kèo tối mai đi ăn ún beer, thứ 5 nó về lại Nhật :rofl:

6 Likes

Wow … Thèn em này đc … đúng bài … phải hôn @Wallet87 ?:face_with_hand_over_mouth::grin:

7 Likes

Đúng bài là sao dk? :sweat_smile:

6 Likes

Bí kíp này ko truyền cho phái nữ … đừng tò mò mất hết bất ngờ :stuck_out_tongue:
image
( Internet )

7 Likes

Lần đầu tiên em ngồi 1 quán cf mà từ 8h sáng tới 16h chiều, 2 tên kia cũng vậy :rofl::rofl::rofl:

https://vietstock.vn/2022/09/yeu-cau-thanh-tra-thue-dot-xuat-cong-ty-tan-tao-chuyen-cong-an-neu-phat-hien-dau-hieu-toi-pham-737-999393.htm

5 Likes

Này rủ đi nhậu dc nè anh @Andjku @TommyJerry :sweat_smile:

5 Likes

Nhậu mà 8h sáng đã súc miệng tới 4h chiều vậy nổi, thì a tình nguyện làm phục vụ gắp đá, khui bia nha :sweat_smile:
Chứ a là a thua á :joy:

5 Likes

:rofl::rofl::rofl: 8h sáng tới 16h chiều thì mấy anh nằm bẹp hết :rofl::rofl::rofl:
Em làm 2 ly cf, vậy mà chiều về 5h ngủ 1 lèo tới 7h :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Nghe tụi nó nhắc tới ck là em im ru k nói tiếng nào luôn :rofl::rofl::rofl:

(Internet)

5 Likes

Đâu có quán nhậu nào 8h sáng đã mở đâu anh.
Ý em là cf xong nhậu tới chiều về :rofl:

5 Likes

Ko phải vậy đâu …

• 8h cà phê ăn sáng tán phét
  • 10h30 đj ăn trưa
  • 12h30 đj xem phim tình cảm
  • 14h30 nghỉ ngơi thư giãn
  • 16h00 ăn chiều rùi về , hẹn mai tiếp tục
    Vầy hợp lý hơn chưa @Tammy.Tr lady? :thinking:
6 Likes

Lần sau có gặp lại anh bạn này thì nhắn với anh ta:

• Còn dán mắt ko rời đc vào bảng điện xanh đỏ tím vàng thì xe máy cũng ko giữ đc đâu :triumph:
6 Likes

Coi film thì ai thích gì tự coi ở nhà đi dk.
8h sáng đi ăn sáng, xong zô hồ bơi kêu nước, vừa tán dóc vừa bơi vừa uống nước, tới 10:30 kéo nhau ra quán nhậu, ngồi lai rai tới 14h chiều, xong kéo nhau đi kiếm môn thể thao nào đó, như mini-golf trong nhà, hay nhảy trampoline, leo núi, đá banh trong nhà…tới 16h ai về nhà nấy :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Biết đâu đấy, mai mốt Vni zìa 2k anh ta kiếm dc xế hộp chạy grab sao :rofl:
Mà dạo này em sao đó. Tối nay 7:30 tập yoga ra ăn 1 tô bún, về nhà ăn thêm 2 cái choco-pie, mà giờ lại thấy dấu hiệu đói :joy:

5 Likes

Rồi rồi, sắp cất hết áo hở bụng chứ sao. :sweat_smile:

5 Likes
6 Likes
6 Likes

Thiệt ra có đó chớ, hồi trước chỗ làm cũ của a ngày nào cũng đi ngang bờ kè, 7h mấy có người nhậu rùi, nhìn lượng bia với mấy cái mẹt thì a đoán là… Nhậu từ đêm qua :laughing:

5 Likes

Anh guộc nói bí kíp có 1 nửa nha, còn đoạn sau ko nói chi tiết, lỡ em út mà làm theo y sì thì hỏng, hỏng hết nha :joy:

5 Likes

Em biết, nhưng đâu có dám :sweat_smile:

5 Likes

Người ta bẩu sách hay ko thiếu … chỉ là thấu hiểu đc thì cần có thời gian và " duyên " … thế nên làm gì làm cũng phải chừa lại ít ít để còn nghiên cứu thấu hiểu mới thành kiến thức đc và còn phải tuỳ duyên :relaxed:

Cơ mờ HERCULES đang thực hiện tới nhiệm vụ " Gánh vác bầu trời " … again @TommyJerry:smile:
image
( Internet )

6 Likes

Woa, big shark :star_struck:
Vde còn lại là làm thế nào để kiếm dc số vốn to anh :sweat_smile:

5 Likes