1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Chưa kịp trả lời thì xoá rùi, cơ mờ đã kịp đọc :smirk:
@Wallet87 @BlueOcean_1 có cơ hội rùi kìa :grin:

6 Likes

:see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil:
Hên quá có mình dk đọc :sweat_smile:
Ngta chê em khó chiều dk ơi ahuhu…

5 Likes

Thế thì có gì phải buồn.
Tay này kém.
Hãy để anh @Wallet87 :grin:
Nghe kể ham quá. Chắc tui phải cố gắng giảm cân để đi học yoga, biết đâu sau này chuyển qua đi dạy yoga :sweat_smile:
Xưa em học mấy mẹo bói chỉ tay trên youtube, xong lên lớp biểu diễn, nắm tay dc hầu hết đám con gái trong lớp lun :sweat_smile:

5 Likes

Ơ … Chiêu này hồi xưa anh cũng hay xài :grin:

6 Likes

:grin: oh vậy là chị em phụ nữ cũng dễ bị dụ thiệt :grin:
Giờ nhìn mấy coach khiêu vũ, bơi, yoga, thấy ghen tị ghê anh. :sweat_smile:

5 Likes

Haha, cái gì nhiều quá cũng k hay :rofl::rofl::rofl:
Mấy coach nam yoga hình như toàn single.
Nếu là em, em cũng sẽ k chọn lấy chồng là coach yoga, vì môi trường làm việc toàn chị em phụ nữ và ăn bận rất là… :joy::joy::joy:

5 Likes

Anh @Wallet87 sao a? Lên tiếng đi chứ. K lẽ freedom hơn 30 năm chưa đủ sao a? :grin:
Em chưa đủ tự tin đại ka @Andjku ơi :sweat_smile: mời nhiệt tình công khai trên này mấy lần mờ cô í @Tammy.Tr có chịu đâu dk :sweat_smile: trc kia em ibox mời cf tán dóc cho zui thì cô í bảo mờ ám, k tin dc :sweat_smile:

5 Likes

Haha gì zậy chời? Chỉ là Tammy k muốn làm mọi người thất vọng thôi :relieved::relieved::relieved:
Vì lỡ xui gặp Tammy ngoài đời xong sau đó hổng zô group này luôn thì sao? Xem như là vì Tammy mà anh em lỡ cơ hội :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:
Có người em mời cf 2 lần mà chưa chịu nha! Nhớ nha! Mai mốt có mời là em chảnh, hổng thèm đi đâu nha :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Phụ nữ thật khó hỉu @BlueOcean_1 nhỉ? 🫠

( Internet )

7 Likes

Đại ka còn chưa hiểu thì sao em hiểu dc :grin:
Có khi anh @Wallet87 hiểu dc @Tammy.Tr :grin:
hình ảnh
(internet)

6 Likes

Ủa em thấy em cũng đơn giản dễ hiểu mà ta?! :thinking: :thinking: :thinking:
Em ít giận lắm nha, vì em sợ nhiều nếp nhăn, mau già. Em sợ cảm giác giận ai đó lắm, vì em cứ phải suy nghĩ về việc đó hoài, k tập trung các việc khác dc. Lần trc giận Andy dk cũng zậy :sweat_smile:
Cảm ơn Andy dk với @BlueOcean_1 nha, nhưng mờ đừng làm em quê nữa, vì lần trước em chủ động flirt anh @Wallet87 mà ảnh chỉ cụt ngủn “a đây” đó :sweat_smile: là hiểu gồi nè :sweat_smile:

6 Likes

Á à, thì ra nguồn cơn là do anh @Wallet87 :face_with_peeking_eye:
Đúng là kẻ ăn k hết người lần k ra :sweat_smile:
Ôi đời mới éo le làm sao. :sweat_smile:
Ôi cuộc đời tại sao bao oan trái… :sweat_smile:

6 Likes

Let call it’s a day!
Good night my buddies :heart:

Tóc 3mm như anh Shayne Ward đẹp nè @Andjku dk!

5 Likes

Ừ cũng đẹp, nhưng vẫn thua the Rock :joy:

( Internet )

6 Likes

Tui cũng đang chơi model 3mm nè Tammy, tự ủi lun :grin:

5 Likes

Sau 3 tháng nhận kèo 2 thằng Tây con, thì giờ em đã có làn da nâu :sweat_smile:
Trời càng nắng thì bọn nó càng đi bơi :sweat_smile:

6 Likes

Thấy dc cái bàn chân chứ có thêm gì đâu :sweat_smile:

5 Likes

:rofl::rofl::rofl: :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes: thế bro muốn xem cái gì?!
Cuối tuần ra hồ bơi đi, mang kiếng đen vào, tha hồ mà ngắm :rofl::rofl::rofl:
Đây có phải con cá bữa anh đố k @TommyJerry ? Sáng em đi chợ thấy nè :stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Không biết @Tammy.Tr ntn chứ a và @BlueOcean_1 đã chuẩn bị tinh thần rồi nha :grin:

4 Likes

Đẹp khoe xấu che em ạ :joy:

6 Likes