1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Làm biếng :beers:
Kiếm hình thuốc lào hem có anh guộc… Hehe

5 Likes

Em guộc lại mau chóng nhận ra chi tiết " đắt " nhất câu chuyện nhảm rùi :tumbler_glass::tumbler_glass:

6 Likes

Hehe :tumbler_glass: :beer: làm biếng như ri cũng thích nè anh guộc… :beers:

5 Likes

Ý em là em show chart quá khứ cho mọi ng thấy là em bị kẹp ra sao, và nó đã đi ngang mấy tháng rồi…chứ em k có vẽ chart tương lai gì hết, nên em k có follow mấy ông thần vẽ chart này nọ…
Mới tập yoga ra thấy năng lượng đầy mình, mà bị dk chê, tụt hết cả mood. :triumph:
Dk có chê thì để tới chiều tối hãy chê chớ!

6 Likes

Em k nói là mã đó ngành bảo hiểm.
Em nói em nghiên cú thành công mã đó, nghĩa là em đã gdich xong hết rồi.
MIG đó anh.
Kkk BVH phải k nè?! :crazy_face:

6 Likes

Đấy… E thật là siêu, nhìn đã đoán ra ngay mã nào… Ai cũng có thể làm dc :sweat_smile:

7 Likes

Nhưng mà có đúng chưa anh? Vì bh chỉ có ông BVH là giá đó. Em đoán chớ em còn chưa mở BVH ra coi nữa :rofl:
Í mờ em mua bh của BVH từ 2012 tới nay đó!

6 Likes

Oh … I see …
But what a pity. This room is not an amusement room. So I won’t flatter you IF i do not thjnk you are right.
If you want to find happiness comments in the morning , you shoud join here … in the evening :relaxed:

7 Likes

Ôi mệt dk quá! Phải mà ở ngoài thì em uýnh cho vài đấm rồi :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Đúng rồi… Đúng a mới khen chứ, a đâu khen đểu làm gì :upside_down_face:
Và ý a là ai cũng có thể làm như vậy :stuck_out_tongue:

6 Likes

Haha… Hiểu 1 cách thô thiển theo trend hiện giờ là hãy giao dịch trong rum lúc chiều khi hàng về theo quy định mới :joy:

7 Likes

Tính ra em cũng làm biếng hơn 4 tháng rồi!
Anyway, có mấy đứa ngơ ngáo như em thì Andy dk mới có ng để chỉ bảo, chứ cao thủ hết như mấy anh kia thì… :rofl::rofl::rofl:
Hic, Pomina mà cũng zậy sao?!

7 Likes

Lý do tại sao Ngạn k có dc Hà Lan :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

(internet)
Mãi tới 2020 em mới đọc truyện này, do anh bạn 8x đời đầu trên cty cho mượn :sweat_smile:

7 Likes

Mất Hà Lan nên Ngạn đj biệt xứ để làm MC và kể chuyện Ma ( đùa ) :crazy_face:

8 Likes

Hicccc nay em ở nhà có 1 mình, đừng làm em sợ dk! :sweat_smile:
K liên quan, mà hồi mới lớn em crush 1 anh tên Dũng mấy năm trời :sweat_smile: chỉ cần anh đó tới gần hỏi chuyện thôi là tim đập ầm ầm, k dám nhìn lên :sweat_smile::sweat_smile:

7 Likes

Thích là nhích thôi em, nhỡ ng ta thích mình thì sao

7 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: hồi đó anh í làm quen với em trc nhá :rofl::rofl::rofl: nhưng mà anh í học rất giỏi, trùm Vật lý, thi quốc gia có huy chương luôn :star_struck: con gái thích anh í đầy, nên em k đủ tự tin :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Đau khổ 2-3 năm trời em mới quên dc :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Giờ anh í vẫn còn single, mà thôi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

6 Likes

Rủ anh ý đầu tư Trứng, bảo đảm hết oai phong ngay :joy:

( Internet )

7 Likes

Hihi em nào dám liên lạc :sweat_smile:
Nhưng đâu phải ai chiên trứng cũng nhận về thua lỗ đâu dk, vd như anh @Wallet87 chẳng hạn!

6 Likes

Hình như Hà Lan say xe, nên chỉ ngồi mô tô thôi :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes