1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

-36 points, chắc chưa phải maximum hnay :relieved::relieved::relieved:
Từ khi em bdau nấu nướng là nhà em đã toàn là chảo chống dính k rồi, nên em k có ngâm cứu cách chiên cá bằng chảo bthuong nha Andy dk :relieved::relieved::relieved: nên hông có trả lời dk dc!

3 Likes

Thời anh làm gì có cái gọi là chảo chống dính, mà khó khăn chung tiền đâu mà đổ ngập dầu ? :disappointed:
Nên phải có cách khác chớ :thinking:

4 Likes

Thì đến thời em toàn là chảo chống dính, nên em tìm hiểu làm gì nữa nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Ôi dk giỏi thế, hèn gì lấy zợ sớm :joy::joy::joy:

4 Likes

No no … Anh ko lấy vợ sớm, chỉ có vợ anh lấy anh sớm thôi :relaxed:

5 Likes

Ah em nhớ gồi…kkkk
Mami em hồi đó hay bảo là ướp tí xíu muối, phơi tí nắng cho cá ráo nc, xong bỏ zô chảo chiên. Bỏ dầu zô, xong bỏ cá zô luôn, để dầu k bắn lung tung ra bếp mất công dọn dẹp.
Mami em là đầu bếp có tay nghề nhá :crazy_face: có mấy năm mami em bán hàng ăn sáng. Trưa nào đi học về em cũng dc ăn…đồ ăn ế :joy::joy::joy:

4 Likes

Thế anh mới bảo cứ truyền miệng nhau " Nấu dầu thật xôi rồi bỏ cá vào " là phản khoa học và gây bỏng cho hội chị em :joy:
Cơ mờ … Làng trứng mình có ai " dũng cảm " vợt UaE ko? :thinking:
Điểm danh phát nào :woozy_face:

6 Likes

Dòm thấy thèm nhưng mà hổng có thêm xèng dk :relieved::relieved::relieved:

5 Likes

Một hôm không vào mà nhiều còm quá, em đọc like mỏi tay :joy:
Hình như em đã bỏ lỡ hình HOT rồi :rofl: :rofl:
UaE em xúc 50% Nav em ừ ĐK, hết room cạn xèng nên ngồi ngó thôi :smile:

6 Likes

Nhớ cái thời anh mới bước chân vào con đường chiên Trứng, gặp những phiên như thế này thì đầu óc quay cuồng … ôi … thời gian trôi qua nhanh thật :relieved:

6 Likes

Nhất Nam gùi :muscle::star_struck:
Hình bikini bên trên mới HoT chứ hình sáng nay k HOT bằng :rofl:
Đơn giản là Nam chỉ cần đọc cmt của Andy dk là đủ. Còn lại chém gió ngoài lề.
Hiccc zậy là em phải kiếm chồng lớn hơn nhiều tuổi thì mới sướng phải hông @Andjku dk?! :thinking::thinking::thinking:

5 Likes

Ơ … Anh có nói anh lấy vk lúc lớn tuổi đâu :weary:

7 Likes

:joy::joy::joy::joy: k lớn, mà là trung niên :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Ý em lớn tuổi là hơn 5-7t ấy. Chứ nào giờ em toàn quen ngang ngang tuổi k à :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Èo lại tèo quá chừng. Chụp hình đi kìa dk!

5 Likes

Nhiều lựa chọn mới xuất hiện :relieved:
Thị trường đang trở nên hấp dẫn tuy rằng vẫn còn nhiều trái trứng neo ở giá chưa phù hợp :nerd_face:
Các bạn nên nhận ra và cẩn thận với những trái trứng đó

6 Likes

Mấy phiên này xem phê quá ĐK, tấp vài phiên liên tục như này đa số là Ối zời ơi hết :sweat_smile:
Giờ em cũng bắt đầu lọc lại trứng hehe :innocent:

6 Likes

Kỷ lục mới nữa gồi dk, -4.27% :relieved::relieved::relieved:
Public cho anh chị em tham khảo zới @NamVN :heart_eyes:

5 Likes

Khộ, toàn là trứng vịt lộn không á nhăn :rofl: :rofl:

5 Likes

Eo ui blue quá trời blue :joy::joy::joy:
Xịn như Nam thì chỉ có trứng vịt tuyển, hàng bán trong siêu thị cao cấp thôi chớ làm gì có trứng zịt chợ trời dc nè :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Tjn vui là anh tuyển thêm đc vài " khủng long " vào danh sách :blush:

6 Likes

Vậy em đề nghị Andy dk đừng có đi cmt bên kia nữa kẻo bị 1 số thành phần cắm cờ gì đó…lỡ xui bay nick thì em biết làm sao :relieved::relieved::relieved:

5 Likes

:sweat_smile:

6 Likes