1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Anh guộc thì phải thuộc túyp người là… Người hài hước tùy chuyện và thông minh cũng tùy chuyện, chứ ko tùy tiện… :joy:
Đôi lúc ngu ngơ 1 chút, bơ bơ 1 chút lại là 1 kĩ năng… :stuck_out_tongue:

6 Likes

Hợp lý ! :slightly_smiling_face:

6 Likes

Quy tắc giang hồ… Hợp ní thì… :tumbler_glass: uống 1 cái nào… :stuck_out_tongue:

5 Likes

Đọc mà xoắn hết cả não luôn anh :crazy_face: ng thông minh là đây chứ còn đâu :crazy_face:
Em thì nhiều khi cũng khó tính khó gần lắm, thậm chí xưa đi học bị nhiều bạn ghét nữa kia :joy:
Thông minh thì k rồi, vì nếu thông minh thì đi làm đã lên chức quản lý, xếp xó này kia, đâu có ở vị trí trợ lý mãi :joy: rồi zô room cứ bị dk chê hoài :joy:

5 Likes

Ờ nhỉ … hôm nay chưa thấy up bữa trưa :grin:
Hay bữa nào chuyển qua nấu xôi đj, xôi dễ nấu , úp hình cũng dễ đẹp :laughing:

6 Likes

Chắc mami em kêu yên tâm, k lo ế, có mami lo gồi :crazy_face::crazy_face::crazy_face: vì mấy hnay bà bác xóm hỏi thăm, nhà bác đó có anh kia sn87 còn single :joy::joy::joy:

5 Likes

E tuổi con gì nhỉ? :upside_down_face:

5 Likes

Em ngán xôi lắm Andy dk, k thích ăn, maximum dc nửa chén thôi :joy::joy::joy:
Ủa mà nào giờ em chưa từng nấu xôi luôn :joy::joy::joy: bao thiệt luôn :joy::joy::joy:

5 Likes

Em sinh sau a đó 5 năm, mới mừng 30 nồi cháo heo hồi cuối tháng 8 đó anh :joy::joy::joy:
Mà tầm này thì tuổi tác gì nữa :joy::joy::joy::joy:

5 Likes

À… khỉ… Hehe :joy:

5 Likes

:joy::joy::joy::joy::joy:
Nên mấy lần em dùng icon này đó :see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil::hear_no_evil::hear_no_evil::speak_no_evil::speak_no_evil:
:joy::joy::joy::joy::joy:
Nhưng mà em k quan tâm và cũng k tin tuổi con gì hợp con gì, vì em bị ảnh hưởng văn hoá phương Tây nhiều hơn. :relieved: Nhà em cũng vậy luôn :relieved:
Nhưng mà anh đó làm cv gì đó mà ở nhà cả ngày, k lên vp, tối thức khuya sáng dậy trễ. Mấy lần em đi yoga về 9-10h mà còn gặp anh đó xuống ăn sáng. Nên em ngại là trứng/fo.rex thủ lắm :joy::joy::joy::joy::joy::joy:

5 Likes

À giờ nhiều nghề cũng ngộ lắm… E vợ a bằng tuổi e cũng y vậy, nó làm online cty Mẽo, nên bị trái múi giờ, toàn ăn ngủ ngược :upside_down_face:

5 Likes

Chị gái em cũng làm IT cty Mẽo, mà site Vietnam nên làm theo giờ Vietnam :grinning:
Còn thằng bánh bèo Vk Mẽo ở bển luôn thì lâu nay nghỉ làm nails, chuyển qua buôn trứng Vn để đọc hiểu thông tin bằng tiếng Việt cho nhanh :sweat_smile:
@Andjku anh chụp hơi chậm gồi. Em chụp lúc -16 points :sweat_smile:

Nay account của em sao í, sáng giờ tự nó log out ra 3 lần luôn :thinking: có ai giận gì em hok ta? :relieved:

5 Likes

Rooom này chỉ có anh là tri kỷ của @Andjku dk thôi :grin: tụi em đi sau cần học hỏi mấy anh nhiều thứ lắm :grin:

5 Likes

Hihi… Do e vô sau thôi, chứ anh @Andjku vẫn là a của mọi người mà, ko nên so sánh như vậy, tạo khoảng cách e ạ… :beers:

5 Likes

K phải tại tui nha :stuck_out_tongue:

5 Likes

Ý em là chỉ có anh mới đủ trình hiểu dc nhiều thứ, vd như các comment bên trên cũng đủ thể hiện rồi, chứ em thì chưa nghĩ dc tới vậy :grin:
Chắc phải tuyển thêm bạn nhậu để học hỏi thì trình chém gió mới lên đắng cấp :grin:

5 Likes

Từ từ thôi e, sau những cơn xoáy nhỏ, sẽ tích lũy thành những xoáy to mà xoáy to thì độ quét lớn, lúc đó lại từ chối Ko kịp :grin:

5 Likes

Em k hiểu gì lun :sweat_smile:
Anh ít có comment mà comment thì độc ghê lun :sweat_smile:
Room này chắc em hiểu @Tammy.Tr nhất :grin:
Vì cô í viết dài dễ hiểu :rofl:

5 Likes

Đừng nghĩ nhiều, a toàn chém gió chứ biết gì đâu, hehe… Cứ dung nạp tự nhiên tựa hơi thở, rồi nó ngấm lúc nào ta chẳng hay… :upside_down_face: :tumbler_glass:

5 Likes