1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

e chờ bc quý 3 ra lọc vài cổ triển vọng rồi lên list theo dõi… về việc đọc bctc dn mong các a chia sẻ n hơn để nhận b dn nào ko xào xáo… vẫn còn quá thiếu n kn… các a chỉ bảo thêm ạ…

4 Likes

Btcc chỉ là để tham khảo thui em à :disappointed:
Hãy chọn những trái Trứng mờ ko cần phải lo lắng rằng btcc của nó có đáng tjn hay ko :nerd_face:

9 Likes

Bctc đúng là thứ nên đọc nhưng chỉ để tham khảo

7 Likes

Vì tin ra đến tay nhỏ lẻ là cuối cùng. Hpg nó nắm sản lượng tiêu thụ, giá bán, chi phí đều đặn trong tay. Chờ mình có tin thì xong cmrr. Hay tôi nói làm sao bạn biết 1 dn vừa kí 1 hđ ngon lành hoặc trục trặc ở đâu đó. Giao dịch nội gián ở VN nó phổ biến lắm mà không làm gì

7 Likes

a giải thích sâu chút nữa đc k a?? :-)… tức là những
cty đầu nghành?? ( e thấy in giấy n quá)

3 Likes

Giải thjk sâu hơn sợ đụng chạm, cho vài ví dụ như: Vcb, vnm, gas, vea …

8 Likes

vâng cái này e hiểu và cũng từng nghe a nhắc n trên các pic…

4 Likes

Mặt cá ngừ ham thuốc Bắc :yum:

4 Likes

e hiểu chút chút rồi a…

3 Likes

Mắt * :yum:

5 Likes

tks a nhiều… đã đóng gói đc vài con rồi ạ… vẫn bị cái suy nghĩ ăn bằng “nần” nó đu bám… há há…

3 Likes

Thì sắp tới giai đoạn " ăn bằng nần " thật ấy chớ :face_with_raised_eyebrow:

7 Likes

Sau cơn hoảng hốt, sợ hãi sẽ là sự vui mừng hết nắc :rofl::rofl:

5 Likes

ý e cái sai là ăn bằng “nần” nhưng muốn nhanh, nó là cái tâm lí sốt ruột trồng cây mai muốn ăn quả ngay… cbi gom ăn mì tôm ngồi chờ thời a nhỉ… :slight_smile:

3 Likes

Nói dễ hỉu … người ta te tua từ hơn 1500 rùi, giờ mình vào họ huề mình đã x lần :star_struck:
Thế nên, giai đoạn này phải vui mới đúng :beers:

( Internet )

8 Likes

:slight_smile: :+1::- :writing_hand: đã ghi chép cẩn thận

3 Likes

Mai chụp luôn dk :rofl:

Really?! :flushed::flushed::flushed::scream_cat::scream_cat::scream_cat:

5 Likes

Thật chứ sao ko em? :sweat_smile:
x bao nhiêu lần thì / cũng có thể bấy nhiêu lần :grimacing:
Mờ nếu yêu nàng Ma Trjnh nữ thì còn thảm hơn :smiling_face_with_tear:
Bởi vậy nên đừng xem chiên Trứng là một trò chơi, chết người, tan nát cuộc đời đấy, ko đùa đc đâu :triumph:

8 Likes

Bởi vậy nên hôm bữa em mới thắc mắc là sao nhiều ng có tiền to vậy k đi mua bds đi, 10t mua dc 4 căn hộ bữa em nói, cho thuê lấy 40tr/tháng vi vu…nhào zô trứng làm gì…
Mà em kiếm dc 1 chỗ khác, cũng 2.5t, mà cho thuê dc tới 12tr/tháng rồi nhá Andy dk :crazy_face:

4 Likes

Đến tầng thứ 5 thì tưởng là “Đái rồi”…hóa ra vẫn chưa Đái

Rồi đến tầng thứ 9 vẫn chưa “Đái”, mót quá không chịu nổi thế là tan nát. Hy vọng là còn cái NỊT mang ra dùng cho đỡ mót. :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

3 Likes