1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

25/4 hay 26/4 đó hả dk? Nếu vậy thì em k hiểu thiệt rồi.

5 Likes

Ơ … nay lại mua ròng típ à? :grin:
Khoai Tây thật kiên nhẫn và bài bản :yum:

6 Likes

Sáng em có lụm dc tí giá đỏ :rofl:

Ngắm sông, nhìn sóng lên xuống thấy đau cả đầu :joy:

5 Likes

Giai đoạn này hạn chế đứng gần bờ sông với đi qua cầu Sài Gòn nha bác, thấy dép để lại nhiều đó, hihi

5 Likes

@Ca_map_bat_day ông quên là tui biết bơi ư? Bơi sấp bơi ngửa có kính k kính gì tui bơi dc tuốt nhá :rofl:
@Andjku em đọc mấy mẩu chuyện bên Làng trứng truyền kỳ, tới 2 bài có nhắc tới “về hưu với mã GTK” và “hst khỉ hái dừa” rồi. Cơ mờ em vẫn chưa hiểu là cái gì? :joy:
Case 50% NAV em đang cầm 4 tháng nay, có nét giống giống VPH của anh Chân Chính :slightly_smiling_face::slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:

5 Likes

Anh lại thấy nó " ổn " hơn VHP ấy chớ :grin:

6 Likes

Ơ … Anh ko hề nói nó " ổn " hay " ko ổn " nhé … em đọc kỹ lại giúp anh :sweat_smile:
Anh ko tìm hiểu về nó nên ko dám đưa ra ý kiến gì đâu :relaxed:

4 Likes

Cmt của anh còn khúc trên kìa. Mà thôi, em sao hiểu anh dc, mà anh sao hiểu em dc. Em hiểu nó là dc rồi :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Đợi đi, xong việc em sẽ inbox anh nó là đứa nào, rồi anh xem cách dtu của em ổn hông.
Mong là sớm tí để còn kịp nhảy tàu :yum:

4 Likes

Tui thì ước gì ngày ngày dc qua lại cầu Sg, vì nếu ở Thảo Điền k qua lại cầu Sg thì sao zô trung tâm Sg dc haha :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Mình thì lại ở trung tâm ngày nào cũng qua cầu Sài Gòn, thường ở Thảo Điền. Bờ sông bác chụp giống khu biệt thự Hồ Ngọc Hà ở nhỉ.

4 Likes

Tui k quan tâm giới showbiz Vn. Tui chỉ quan tâm showbiz Âu Mỹ thôi. Justin Bieber, Charlie Puth, Shawn Mendes…từng iu ai tui biết hết :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Tui cũng trung tâm Sg nhưng k qua cầu Sg.

5 Likes

Kiểu này sao em dám đi gặp Andy đại ka đây ta? Đại ka thì hay ngụ ngôn, em thì k hiểu cứ tưởng hiểu, chém linh tinh :rofl::rofl::rofl::joy::joy::joy::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Khổ, Anh nói nó " ổn " hơn SO VỚI VHP …:dizzy_face:
Chớ anh đâu có nói nó " ỔN " hay " KO ỔN " 😵‍💫

4 Likes

Bác Andy ơi, em tra thì ko thấy VHP.

3 Likes

VPH đó b! Ảnh quánh nhầm!

4 Likes

Em chắc chắn ỔN đại ka ơi! Cảm giác vài ba phiên tới thôi :yum:
Good night everybody. :sleepy:

4 Likes

Đúng là xỉn gồi, ngủ thôi, đừng nói nhảm nữa :sleepy: :sleepy:

:sleepy:

4 Likes

Hihi… cảm ơn e…

3 Likes

Nguy chỗ này là cơ nơi khác :unamused:
Dòng tiền đầu cơ sẽ chảy vào các trái trứng cơ bản giá hấp dẫn … :star_struck:
ACE ai có các trái trứng đạt tiêu chí để đón đong tiền thì quẳng vào chúng ta cùng thảo luận nè :heart_eyes:

6 Likes

Good morning everybody :hugs:
Liệu em có nên quảng cáo k ta? Cơ mờ thôi, mắc cỡ lắm ahihi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
hình ảnh

5 Likes