11 cổ phiếu "xuống tiền" cho tháng 06

Ok Anh. Chúc Anh đầu tư thành công và gặp nhiều may mắn!

DẠ,cám ơn bác

MWG đây bạn

1 Likes

Anh/Chị NĐT có mã cổ phiếu cần em hỗ trợ, Anh/Chị cứ post lên nhé.

BCG mình mua 21.15 cầm thêm được ko bạn

1 Likes

Với BCG về tín hiệu kỹ thuật đang quay lại test đường MA20 sau khi vượt đỉnh và chạm khán cự vùng giá 22. Tuy nhiên đường MA20 của BCG đang hướng lên, đường giá đáy sau cao hơn đáy trước, cho thấy tín hiệu tăng trên BCG. Mặc dù vậy, mây phía trước của BCG là mây giảm giá và rất dày, nếu BCG vượt qua mây nhanh lên vùng cân bằng quanh mốc 22 cũng là đỉnh cũ, anh có thể gia tăng thêm.

Về giữ trung và dài hạn anh có thể tham khảo tại đây: BCG - "Cây tre trăm đốt" trong giới tài chính

Chúc Anh đầu tư thành công và gặp nhiều may mắn!

NT2 nằm trong danh mục khuyến nghị của Ad đã trần.
BCG MWG HAH FPT là những mã nhâm nhe vượt đỉnh.

IDC là mã KCN nghiệp đang cho điểm rất đẹp.

MWG có khi nào theo chân BSR?

Dầu khí hôm nay có điểm vào con nào ko bạn?

1 Likes

Sáng nay em vẫn có gọi mua lại anh, những mã này trước đây ROOM em đã có gọi mua.

PVP khách hàng mua từ hôm chiều thứ 6

NT2 đã out band, Anh/Chị NĐT chờ mã này quay về vùng giá quanh 23-23 mua nhé. Thời gian giữ từ 1-3 tháng. Anh/Chị có thể giữ mã này dài hơn vẫn ổn.

1 Likes

Rất cảm ơn chủ pic nhé, nghe bác trả lời tôi thấy yên tâm hẳn

1 Likes

Chúc Anh đầu tư thành công và gặp nhiều may mắn!
Em sẽ up danh mục 11 mã cổ phiếu em viết lên đây cho Anh/Chị NĐT cùng xem.

Anh/Chị mua mã BĐS KCN có thể mua KBC SZC IDC. Đây là những mã còn điểm mua hôm nay.

BĐS KCN dự kiến tăng trưởng nhờ những yếu tố sau:

Cuộc chiến tranh thương mại Trung-Mỹ dự kiến sẽ còn kéo dài, sự dịch chuyển nguồn vốn FDI sang các nước ĐNA trong đó có Việt Nam ngày một gia tăng lên.

Mở rộng sản xuất diễn ra mạnh mẽ ở doanh nghiệp FDI và doanh nghiệp trong nước; thương mại điện tử bùng nổ; đẩy mạnh đầu tư công vào cơ sở hạ tầng; nguồn cung đất khu công nghiệp (KCN) Việt Nam được đẩy mạnh mở rộng hơn 44.760ha trong giai đoạn 2022-2025. @All

IDC cho điểm mua rất đẹp

MBB đã bắt đầu phi như dự tính

1 Likes

Em không có thời gian để gửi bảng danh mục tổng hợp 11 cổ phiếu của topic, với luận điểm đầu tư đc rút gọn, vùng giá mua, thời gian nắm giữ.

Danh mục 11 mã cổ phiếu Ad khuyến nghị trong tháng 06/2022. Thời gian nắm giữ từ 1-3 tháng.

Phạm SSI: 0362 762 967

Cập nhật Danh mục đầu tư cho tháng 06/2022.
Danh mục 11 mã cổ phiếu Ad khuyến nghị trong tháng 06/2022. Thời gian nắm giữ từ 1-3 tháng.
Phạm SSI: 0362 762 967