16/12/2022: Đã nạp thêm đạn canh duy nhất em PDR

, ,

Vol chưa ổn lắm, phiên nay ko cần vội đâu bác, thứ 2 tới em nó vượt nổ vol sẽ đẹp hơn!

1 Likes

Khả năng là sang tuần sau. Nay tôi vào trước vài K lấy vị thế. Sang tuần múc mạnh hơn

1 Likes

Nếu thật sự nay là đáy 2 thì là điểm mua đẹp nhất :smiley:

thị trường này vẫn còn dập dìu lắm, hi vọng nay thanh lọc bớt nhỏ lẻ cá nhân trên tàu, chứ tụi pdr nvl hpx đu bám kinh quá

Đúng rồi. Vẫn còn nhiều lực bán. Thế mới cần phải xiết band, dao động giá và vol để bùng nổ

Rung lắc mấy phiên nay mà vol thế này tôi thấy ổn đấy chứ. Vol càng ngày càng tóp lại là tín hiệu tốt. Đợi thời điểm bùng nổ thôi.

1 Likes

Chuẩn rồi. Sắp rồi ae chờ đợi, vào lấy vị thế một chút cho chủ động thôi

P/E có 4.3, chắc nó là con BĐS có P/E thấp nhất hiện tại

Thị trường chung nay lại ko đc đẹp, hơi chán.

1 Likes

Vẫn đi ngang. Vì tuần này nhiều tin quá. Nhưng tích cự là mặc dù rất nhiều tin nhưng TT vẫn hấp thụ tốt. Sang tuần sẽ tích cực thôi bác

1 Likes

Tôi vẫn có cảm giác nay TT vẫn xanh khá đó. Chắc vẫn sẽ hồi lên trên 1100 trước tết bác

1 Likes

Dạo quanh các diễn đàn, toàn thấy hô chỉnh, hô sóng 5 cụt, hô bán ôm tiền trước tết. Dân tình thấy Dj rơi 1k điểm là la toán hết cả lên. Tôi nghĩ thị trường này nếu mà đơn giản như số đông nghĩ thì ko còn là thị trường. Cho nên từ đây đến tết tôi view ko sập! Còn có lên đc bao nhiêu hay ko thì tôi ko rõ!

1 Likes

Đúng rồi. Cùng quan điểm với bác

Tuy nhiên vẫn có nhiều dòng nhiều con đã hồi đủ mục tiêu, có rướn thêm cũng ko đc bao nhiêu, vào trc sau gì cũng nhận bô của lái. Tôi thấy NVL PDR HPX giờ mới là vùng đáy, tính ra an toàn hơn, kể cả cầm ngắn hay dài.

1 Likes

Chính xác rồi bác. Giờ mua mới sao đc. Tôi vẫn cầm VND từ đợt đầu đến giờ. KO nhúc nhíc. Giờ chỉ mua NVL, PDR thì yên tâm hơn. Cùng lắm là đi ngang vùng này

1 Likes

Móa nay nó cho đi tàu lượn ớn thiệt. Lượn lên lượn xuống, ko ói mới lạ :smiley:

Nhìn thấy thằng hàng xóm tăng mạnh mà con mình lình xinh bán đảo sang. Nhưng đảo sang thì con cũ của mình nó lại chạy :smiley: Bình tĩnh bác ạ. Tôi xác định sẽ cầm dài dài chút nên ko vội lắm.

À tôi cũng đâu có đánh t+. Ý tôi là view thị trường nay đi tàu lượn thôi. Còn NVL thì cầm bèo bèo phải đc 3 tháng trở lên.

1 Likes

NVL, PDR nay tây mua kìa

Móa nhìn thèn NVL nó múa kìa. Vào atc đặt bán ngay hơn 1tr cổ 17.05. Xong đc vài phút quất hơn 3tr mua atc. Mịa lái mất dạy đéo đỡ đc :smiley:

1 Likes