18 tuổi - còn trẻ nữa không VIX ơi?

Càng lỗ giá càng lên.kaka. thấy con pas báo lợi nhuận gấp 14 lần mà nó giảm. Còn mấy con báo lợi nhuân giảm hoặc có 1 hay 2 tỷ lại tăng vù vù

1 Likes

Tóm lại, việc đánh giá lại tài sản sau quý III, VIX có thể mang lại 50 tỷ từ tự doanh. Đây là cách mà em giả định tự doanh không mua bán gì. Đương nhiên là chẳng ai trả lương cho đội ấy nếu cứ ngồi im.
Ngoài ra, những CP VIX đang nắm giữ có xu hướng tăng tốt so với cuối quý 3 như:

• HPG: 52.9 ==> 57.3 (tăng lên 23.1 tỷ)
  • IDC: 52 ==> 59.4 (tăng lên 31.6 tỷ)
  • IJC: 27.85 ==> 30.8 (tăng lên 17 tỷ)
  • TBD: 59 ==> 80.5 (tăng lên 23.3 tỷ)

Hôm nay em tự tin phán đoán TT tuần sau thế này:1, Từ qua nay rất nhiều Room phán đoán TT sập tuần sau, giữ Tiền là vua - khi mọi người phòng bị như vậy thì TT khó sập. 2 -Tin xấu kết quả KD quý 3 ai cũng biết và đã phản ánh vào giá rồi vậy mà TT vẫn SW nên khó xấu hơn trong tuần sau. 3- Mọi người có vẻ đang kỳ vọng sự bât ngờ của gói kích /thích gì đó sau Covid . 4- Anh Thái Phạm bảo là Việt Nam có rất nhiều nét tương đồng với ân Độ, vậy hãy xem TTCK Ấn Độ sâu Covid nó thế nào. Tóm lại TT tuần sau vẫn là Sideway nếu có sẽ chỉnh nhẹ ko sập đc . Xin các bác đọc giải trí nhưng đừng cười và comment lại

1 Likes

Bác đọc phần tóm lại trong comment thứ 247 (sao lại trùng với tên web nhỉ - chị @suzy, chị soi lại mấy topic có giá trị, cái comment thứ 247 nào có giá trị thì thưởng nha chị. Hì…) của em nhé. Mọi thứ đã phản ánh vào giá hết rồi.

1 Likes

Dạ sorry bác Trinh, do em Tay nhanh hơn Mắt, nên em comments trước khi nhìn thấy phần 2 của bác nên hiểu nhầm ý bác, em sẽ điều chỉnh lại độ nhạy của Tay và Chân

1 Likes

Đây. Bác có thể xem.

1 Likes

Mới xem phần interview mà em đã mê rồi, bác đúng là người PR có tâm, em sẽ nghiên cứu thêm , chắc chắn sẽ múc rồi, múc ít/ nhiều còn tùy thuộc khẩu vị nữa, thank bác

1 Likes

Giờ còn câu truyện quý 3 gĩ nữa, quý 4 thôi, có 1k tỷ tự doanh thì toác mỏ, lái cả danh mục trừ hpg vẫn thoải mái. A Tuấn là trùm đánh chứng rồi, cứ ngồi đợi thôi, vix giờ lên 3x t thấy là bình thường chứ mấy em ck khác lên 50% kể hơi khó. Cộng vol nhỏ thôi thì cứ kỳ vọng 3x nhanh thôi😀

3 Likes

Hình như các anh muốn làm gì sớm nhỉ?

1 Likes

Lâu lắm chưa thấy VIX diện váy tím em nhỉ?

2 Likes

Dạ áo tím mùa đông ạ.

1 Likes

Hôm qua em rảnh rỗi nên viết một hồi thật dài các khoản tự doanh của VIX, chắc nhiều bác chưa kịp đọc nên em post lại.

1 Likes

10 cp mua PHT ko biết khi nào mới bán được,nhà sắp hết gạo.

1 Likes

Em nói tháng 3 sang năm mà. Bác không tin anh Tuấn à?

1 Likes

Anh ko nghĩ lâu như vậy
Nếu bán hết số cp PHT thì + 2 tháng cổ phiếu mới được giao dịch,còn ko bán hết thì tiếp tục bán đến khi bán được + 2 tháng nữa.Cứ thế mà tính.Hoặc có thể tham khảo đợt PHT vừa rồi của VND.

— Gộp bài viết, 09/10/2021, Bài cũ: 09/10/2021 —

VND
11/6/2021 Ngày đăng ký cuối cùng chốt quyền mua 14.500/cp
14/7/2021 Nghị quyết HĐQT thông qua kết quả chào bán cổ phiếu
20/7/2021 CBTT thay đổi vốn điều lệ sau khi PHT
17/8/2021 Ngày giao dịch đầu tiên cp PHT

1 Likes

Nếu có nghị quyết HĐQT về kết quả chào bán “Thành Công” thì sau khoảng 1 tháng cổ PHT được giao dịch.

2 Likes

Sau Thép là nổ Chứng. Chứng thì hiện nay VIX là hoa hậu. Tín hiệu uptrend…

1 Likes

Hình như em bị out liên tục với sự bùng nổ dữ dội của số lượng người online thì phải? Các bác có bị vậy không ạ?

1 Likes

Em cũng bị mợ ạ, có lẽ họ truy cập vào vix nhiều nên ae trong này bị vậy hết

2 Likes

Ặc…bác vui tính rồi. Hehe…

1 Likes