2 em hàng MIDCAP cho anh chị em nào thích chậm rãi an toàn. Được hưởng lợi sóng BDS nghỉ dưỡng!

,

Thế mới ngon chứ bác. Vội gì đâu. DRH làm hơn 30%, BCG đánh nhịp trước chốt lãi sớm quá nhưng học bác Khải phân tích nên thấy tiềm năng vô cùng lại mới vào lại làm 10% rồi. Tăng bình tĩnh cho cân bằng cung cầu và bền…

1 Likes

Mua evg vc7 drh là ngon dồi

5 Likes

EVG VC7 e ko mua nổi bác. Lúc ~5 bác bảo vào mà nó tím liên tục thế ko vào nổi. Quá đáng tiếc

Do ko trong nhóm hội viên thôi chỉ cho rồi làm video từ evg dưới 4 vc7 dưới 8 rồi có @Tammy.Tr@Kim_Cuong @Joker làm chứng

3 Likes

E biết mà. Nhg thôi DRH cũng ổn. Nhịp vào tới có nên cơ cấu bớt DRH sang EVG ko bác nhỉ. VC7 thì e ko hợp khẩu vị lắm :slight_smile:

2 Likes

A1nh sẽ ủng hộ chú Khải 100000 NBB 577 xem có chết chìm trong tiền không khà khà anh chỉ nghiện hàng cô đặc

1 Likes

NBB hàng thường. Cho ăn tạm. hàng anh lăng anh hồ nam là hàng thiên thời nhất

4 Likes

Anh ko nên mua NBB và ASM

2 Likes

Nở Nav to cứ anh Lăng anh Nam

4 Likes

Thế là phải đảo tí DRH sáng hàng a Lăng à bác Khải?

1 Likes

Ko nên anh nhé. Đã mua là ngồi im cứ nhảy nhót lung tung thành thói xấu. Còn tiền mặt thì mua thôi

4 Likes

Ok bác. DRH ngon thế đảo cũng tiếc :smiley:

2 Likes

Chứng nhà ô Lăng và nhà ô Hồ Nam kỳ này ngon vì có ngành hàng gặp thời được chính sách hỗ trợ là bất động sản nghỉ dưỡng, đầu tư công và năng lượng sạch.

1 Likes

NBB nay ok nhé anh em

4 Likes

đảo chiều đón đoàn khách mới ạ

2 Likes

Chúc mừng cổ đông ASM :smiley:

1 Likes

ASM nay CE nua thi ngon. Hang bac Khai chon chat qua!

1 Likes

Xanh mạnh thì vẫn bền hơn tím bác ợ.
Em k có hàng này, chỉ zô chúc mừng ae thôi! :grin:

1 Likes

Ngon nhỉ. Hàng khải mã nào cũng ăn

1 Likes

ASM NBB nặng mông mà ok phết đấy chứ

3 Likes