2 em hàng MIDCAP cho anh chị em nào thích chậm rãi an toàn. Được hưởng lợi sóng BDS nghỉ dưỡng!

,

Lời đầu tiên cho phép Khải xin được cảm ơn các tình cảm của các anh chị em diễn đàn f247. Sau hàng loạt cổ phiếu cho lợi nhuận hơn 100% như PSH EVG VC7. Còn 30 40% thì nhiều ko đếm xuể. Khải xin phép lên sóng thêm 2 em hàng MIDCAP an toàn chậm rãi hơn cho anh chị em nào vẫn chưa vào hàng. 2 em hàng này được hưởng lợi sóng BDS nghỉ dưỡng lại vay nợ khá nhiều nên được hưởng lợi 3 đợt hạ lãi suất điều hành này. P/B thấp dưới vốn chủ khá nhiều. Định giá còn trũng chưa tăng mấy. Cơ cấu cổ đông khá cô đặc.
Phân tích kĩ hơn Khải để ở video các anh chị em xem và cho bình luận phản hồi nhé

LIKE THEO ĐUÔI SUB KÊNH YOUTUBE NẾU THẤY NỘI DUNG CÓ Ý NGHĨA
HỮU KHẢI Founder Cộng đồng đầu tư thực chiến
Làm giàu kiến thức. Giúp đỡ mọi người
Link cộng đồng đầu tư thực chiến, sdt, youtube fanpage để ở phần hồ sơ
P/s:Đây là góc nhìn, quan điểm đầu tư của cá nhân tôi miễn trừ mọi trách nhiệm vì đơn giản anh em có lãi cũng ko chia cho tôi đồng nào tôi chỉ gieo duyên lành. Tôi theo trường phái đầu tư trung và dài hạn nên có thể ngắn hạn sẽ bị chỉnh nên anh em tham khảo cũng như tự sắp xếp về tài chính cho riêng mình tôi chỉ tư vấn và định hướng giúp. Lời khuyên của tôi ko nên dùng margin và nếu theo thì phải theo cho đến đầu đến đũa

13 Likes

Khai trương 2 mã mới. 2 mã này dành cho anh chị em nào ôm tiền đang sốt ruột. Còn ai đang nắm EVG VC7 DRH IDJ API BCG thì cứ nắm nhé. ASM NBB ko bằng được. Nhưng nó chưa chạy mấy sóng ngành và có câu chuyện nó lên hết thôi. Trũng nữa. Chúc anh chị em lồi mồm toác mỏ bục phao câu như EVG VC7
@Ckviet66 @Huynh1 @Hocdautucophieu @CHIEN_TC100 @Tammy.Tr @mtam137 @AnNhien5 @hocdautuf0 @Tuan_Do4 @vuacobac110022
@Luanhh @Joker @green @gachoi2021 @KimBum
@Voanhcuoc @Chanh @07U16 @Thao4 @AnNhien5 @nguyenminhkhanh @Tuan_PA @PHAMNGOCTAN @HarleyQuinn @07U16 @Nguyen_Tan1 @Hoangbanker89 @Hoangminh68 @Mai_Quynh @Kim_Cuong @Nhatdep @Lucy0396 @Siunhanck
@Nomadic_one @QCK @Chinh_Vu @Giagiahi @Green @Trung_Phong @Ckviet66 @Bom_Minh_Hung_247 @MinhAnh1102 @BlackJack @Giagia1 @dungdauto @Bull @DoanDu @Trung_Phong @Inin2306 @kathyyyyy @Shin1990 @TCK

20 Likes

Cả diễn đàn này k có ai phím công khai mà giá chưa chạy mấy như K7

8 Likes

Thanks anh nhé. Cũng chả dám xem họ phán con nào. Chỉ thấy nói hay lắm nhưng ì ạch mãi chả tăng. Hàng tốt mà đếch tăng haha. Cứ gào thét đầu cơ đầu tư :sweat_smile:

10 Likes

các mã penny bđs đã tăng vài chục % mà các anh em cứ hỏi vô được không,đúng là khó trả lời :mask:

7 Likes

Oh Tammy tưởng boss Khải không pm công khai miễn phí cho bà con nữa chứ :grimacing:
Boss Khải tốt quá vậy! :roll_eyes:

4 Likes

(bài đăng bị xóa bởi tác giả)

Con nào được được vẫn cho. Vẫn thương các anh em bị CTCK thao túng tâm lý nên vẫn cho các anh em. Sóng cổ BDS khuyến nghị mua VIC VHM NVL NLG KDH thì ăn uống gì. Vãi ctck kk.

14 Likes

Bro nhặt trùng hàng với e àh :smiley:

1 Likes

Thằng em của chị siêu sao quá :grin::muscle:

3 Likes

Hehe hàng này mình soi ra chứ ko múc. Full hệ anh nam anh lăng anh đạt rồi

8 Likes

Lại còn anh vinh everywhere land nữa

6 Likes

Ông Khải toàn chọn trúng những con trâu điên thôi. Nó phi k biết dừng :rofl::rofl:

2 Likes

Phải đào sâu nghiên cứu đó anh

8 Likes

Tks bác Khải. Full DRH, BCG quá ổn rồi. Chờ X2 thì bán :smiley:

1 Likes

Em LDG em học cách soi của bác thấy cũng ổn phết ngoại trừ nó hay dính phốt. Bác thấy thế nào?

Lởm nhé đầy hàng ngon hơn nó. Chả tội gì dính phải bọn làm trái pháp luật

4 Likes

LDG cửa chủ nhà hàng phi thuyền thì kinh dồi.

mà nhà hàng phi thuyền sao thì hỏi anh Hải bánh!

1 Likes

Chuẩn bác ạ. 80% DRH, 20% BCG thôi. Giờ nắm thêm ít kiến thức FA nữa thâmk chí ko cần xem bảng. Tự tin hold

2 Likes

Lái Drh với bcg chưa đến giai đoạn tăng bốc đầu :rofl:,nhìn hơi chậm

2 Likes