2009 kích cầu khi đó bank ko có nợ xấu cũng chỉ tăng bằng 1/5 so BDS thôi. Chu kì này ngập nợ xấu thì xác cmn định đất húp tất xã hội. Đó là lí do bọn kẹp bank gào thét kinh hoàng

Múc scr = có biết thự Phú quốc

Kkkk

9 Likes

Thày nhanh chóng cho Ipo LFI để cổ đông góp vốn để LFI thâu tóm hết CEO DIG những phiên sàn như này đi thày.

ở mỹ giá ôtô qua sử dụng đã tăng hơn 37% trong năm ngoái năm 2021 so với cuối năm 2019, tức là bạn mua 1 chiếc xe năm 2019 đi chán chê mê mỏi thì đến 2021 bán vẫn có lãi 37% 1 điều mà chưa từng có tiền lệ xảy ra, lạm phát đã gọi tên thổ nhỹ kỳ và bây giờ đang gọi tên mỹ châu âu nhật … rồi sang năm sẽ là việt nam, điều này chắc chắn là kg thể tránh khỏi, vậy thì kênh trú ẩn lạm phát tốt nhất ở vn chính là bđs và cổ bđs, ai hiểu sớm theo thầy A7 sớm thì sẽ kg bị biến thành con ếch bị luộc trong nồi nước sôi đun từ từ, đừng để đến khi mọi thứ rõ ràng thì bạn đã thành món ăn cho người khác xơi trước rồi

1 Likes

Tâm lí người Việt cứ có tiền là đi mua đất. Bảo sao nó giảm được. Mấy ông chém gió giá đất cao rồi, sập trên vn express,net , chẳng qua là những người ko có nhà đất, mà với cái suy nghĩ đó thì mãn đời không có cục đất chọi chim. 20 năm trước người ta nói nó ảo, 15 năm trước, rồi 10 năm trước, rồi 5 năm trước rồi bây giờ, mấy chục năm nay có ai không luôn miệng nói nó ảo đâu

Thị trường này toàn sói và cáo rình úp bô gà, đéo có gì là tốt đẹp, nhỏ lẻ ngu phần lớn là bị úp bô, cứ nhìn Dũng thm, Nhân louis, Quyết còi là hiểu…thôi tôi nghỉ mời các ông làm giàu, tôi đc lộc A7 cảm ơn a vô cùng, thế là đủ rồi nghỉ ngơi ăn tết đã tính sau

1 Likes

Mê đi a đa bắt đầu tung hô bds

1 Likes

Hay quá thầy ơi :clap::clap::clap:
E mời thầy con chim rừng và lon bia

1 Likes

mie bọn nó gặm hết hàng của nhỏ lẻ rồi bác media nằm trong tay thằng có tiền vậy kk

Thầy A7 ơi thầy cho con hỏi con PVL vào có ổn không thầy, con cảm ơn ạ.

DIG CEO L14 là số 1 đừng quan tâm số 2 nữa

2 Likes

nếu lạm phát xảy ra như này thì ko chui vào cổ đất trú ẩn thì nịt cũng ko còn thày nhỉ. Kk

Scr = siêu cổ rồi

12 Likes

Cận tết đã thế này ra tết bung nóc gấp 10 lần.

Không mua nhanh CEO DIG thì chỉ còn cái nịt

3 Likes

Có giết t cũng k bán 1 cổ scr nào

10 Likes

8 Likes

tản mạn cuối tuần kkkkk

4 Likes