2009 kích cầu khi đó bank ko có nợ xấu cũng chỉ tăng bằng 1/5 so BDS thôi. Chu kì này ngập nợ xấu thì xác cmn định đất húp tất xã hội. Đó là lí do bọn kẹp bank gào thét kinh hoàng

LFI là công ty con của L14, L14 sở hữu 51% và chưa niêm yết trên sàn ck

Cảm ơn thầy có tâm với NĐT.

VC7 có dự án ở Huế và đang đc giao hơn trăm ha ở Đông Hà. Chơi được không thầy ơi?

Mình đã hỏi thầy đầu pic. Thầy bảo “ảnh hưởng ngắn hạn thôi rồi phi hết” cứ an tâm ôm chặt thớt nha

Lạm phát cứ ngồi ôm cổ BĐS, chọn các mã mạnh như L14, DIG, kiểu gì cũng giàu kkk

thằng đó CL 2 giới tính đó bác, nó mua thi hô lên như cha chết, bán rồi thì CL như chết mẹ. những thành phần tiền hậu bất nhất thì ko nên chấp.

2 Likes

Vững niềm tin vào thầy.

Kkkklll

15 Likes

Đã tất tay scr cuối năm vác tiền đi vác tiền đi ủng hộ căn biệt thự ở Phú quốc của scr Kk

Vững niềm tiên vào cổ đất, ít nhất trong năm 2022. Nhìn tự doanh, tổ chức, nước ngoài nó xả bank xong ôm cổ đất mà thấy tội cho nhà đâu tư nhỏ lẻ. Bảo sao 95% thua lỗ trên sàn chứng khoán, toàn đánh theo media với bị dắt mũi thì thua lỗ là đúng. Tôi không mua hàng của A7 nhưng triết lý của A7 thật sự đỉnh cao.

1 Likes

9 Likes

Chúc thầy sức khỏe ạ. Em xem các clip của thầy phân tích hay quá ạ! Mặc dù đu CII giá 60 nhưng em vẫn tự tin về vỹ mô thầy nói. Bơm tiền thì cổ đểu nó cũng tăng. Cám ơn thầy đã chia sẻ kiến thức.

2 Likes

Kkkk

16 Likes

Theo đuôi A7 giàu là có thật! Em chỉ có 500tr theo A7 hơn 3 tháng đầu tư DIG, L14,CEO, giờ đã x5tk. Cứ theo đuôi người giỏi nhất Cảm ơn A7 rất nhiều ạ!

1 Likes

Thầy a7 cho e hỏi với, e lỡ đu DLG hiện đang đu đỉnh mà DLg cũng có đất ko biết có được hưởng lợi sau khi điều chỉnh BĐS ko ạ. E cảm ơn ạ

Cổ bds giá nào rồi cũng ăn to. DLG anh ko để ý

9 Likes

Em cảm ơn Thầy A7 ạ.

thầy cho con hỏi PVL giữ được không ạ. Cảm ơn thầy ạ

Em khẳng định các bác sang tuần các mã bđs lấy lại cân bằng là phi luôn ko bh quay lại cái giá bây giờ nữa đâu. Nhìn xu hướng đi lên thì những pha chỉnh sâu thế này là nhịp mua vào ko thể tốt hơn rồi.