2009 kích cầu khi đó bank ko có nợ xấu cũng chỉ tăng bằng 1/5 so BDS thôi. Chu kì này ngập nợ xấu thì xác cmn định đất húp tất xã hội. Đó là lí do bọn kẹp bank gào thét kinh hoàng

Ngắn hạn BĐS điều chỉnh là bình thường, ai chịu ko nổi thì biến, có cổ nào phi bằng lần như BĐS đâu, A7 vô đối.

Thầy ơi cho em hỏi về triển vọng Cii em kẹp cii mất phương hướng quá!cám ơn thầy!

1 Likes

Thầy ơi, Livestream bơm oxi thầy ơi, nhiều thanh niên đu đỉnh hết oxi rồi ạ

Thầy ơi, cho em xin ý kiến về mã NBB với ạ.
Cảm ơn thầy!

Ngon múc

18 Likes

Đưa môn vĩ mô của A7 vào trường ĐH cả xã hội khôn hết thì CP nó lột ai? Kkk. Nó phải ngu dân nó mới lột dc. Như vừa rồi bọn media nó dìm cổ Bds xúi mua blue chip bank là 1 cách để ngu dân để lột anh em đó.

6 Likes

Cứ CEO mà múc full nhỉ, nhịp này lên 1xx trước tết

2 Likes

Ồi chỉ cần qua cái tết âm lịch này thôi. Dân mới thấy bắt đầu ngấm cái đồng tiền đang nắm trong tay bị mất giá. Giá đất hiện giờ đã tăng mạnh rồi, ra tết 100% bốc đầu lúc đấy mọi người lại đua nhau đi mua đất - cổ đất cho mà coi. Ôm tiền giờ này là chết toi thật chứ chẳng đùa đã ko có cái gì làm đc ra tiền mà cứ giữ tiền là chết đói.

A7 đánh giá giúp em 02 mã KDH & LHG với ạ!! Thanks A7!

24 Likes

Tăng hết

17 Likes

a đánh giá cho e mã CTI ạ, năm nay thiên thời đc thì CTI phất được không thầy?

CII bao h được cứu thầy ơi

Ae tập trung dig ceo l14 mà múc, hỏi hàng ngoài làm gì nhiều.

2 Likes

Cứ cái nào có dính đến đất là tăng hết cụ ạ. Đến Asm làm đủ thứ có đinh đến đất cũng phi ầm ầm. Đoạn rồi bđs chỉnh ngắn hạn cũng chỉnh theo :))

3 Likes

chuẩn, cứ CEO, DIG mà múc.

2 Likes

A7 nhà đâu tư vĩ đại nhất thế kỷ 21. ai không theo A7 là bỏ lỡ cơ hội trăm năm. Nghèo lại đổi tại số. chỉ việc mua DIG, CEO, L14 và ngồi im.

1 Likes

Đầu năm A7 hơi đen gặp mấy thứ cản đường như đám THM, bênh nhân tâm thần Quyết còi, ko là CEO 120k, DIG 150k trước Tết rồi, mà thôi trước sau cũng phi.

2 Likes

ừ full CEO DIG L14 ko rơi 1 cổ

CII ảnh hưởng nhiều bởi Thủ Thiêm, NBB bị vạ lây mặc dù chỉ Có 1 ít hợp tác tại Thủ Thiêm thôi… Lagi Bình thuận đang đẩy nhanh tiến độ, chỉ riêng dự án này Lợi nhuận gấp đôi vốn hóa

1 Likes