2009 kích cầu khi đó bank ko có nợ xấu cũng chỉ tăng bằng 1/5 so BDS thôi. Chu kì này ngập nợ xấu thì xác cmn định đất húp tất xã hội. Đó là lí do bọn kẹp bank gào thét kinh hoàng

Chuẩn bác, NN cũng khôn lắm, đâu có ngu gì mà để những kiến thức “thượng thừa cả Sếp A7” lọt vào “địa bàn” của họ =))

A7 tuyệt vời, chúng em chỉ nghe theo Thiên mệnh từ A7!

Thầy ơi thầy cho e xin nhận định mã CII với ạ. Em cảm ơn thầy!

Cổ phiếu chỉnh là tốt cụ ah. Qtrong mức độ phản ứng và cầu vào cổ phiếu vẫn còn rất tốt. Cứ tăng lên rồi nhịp chỉnh để cho nhiều ae chưa vào kịp thì lên tàu - ae nào cảm thất đạt kì vọng thì xuống tàu. Cùng nhau đi lên như thế mới bền vững được cụ ah.

Em cũng hy vọng vậy, nhưng vẫn muốn nó lình xình thêm chút nữa ở vùng 6x để:

1. Có thời gian gom đạn;
  2. Rũ bớt chym bé để bay nhanh hơn.
    :smiley:
1 Likes

Cứ DIG CEO L14mà múc thôi

1 Likes

Bank STB nó vừa chạm đỉnh là bị bán ngay phiên ATC, BID cũng ko ngoại lệ. 02 bà nội này tỏ vẻ mạnh mẽ nhưng cứ lên là bị bán chết bỏ, nhỏ lẻ đu theo khả năng chết cao nhỉ!

2 Likes

NĐT chym bé tưởng sắp BANK nóc (đỉnh), đến phút cuối hóa ra lại là mình sắp Bank xác bác ạ :rofl:

Thầy ơi. Em xin nhận định SAM với ạ. Cảm ơn thầy ạ

Tâng nhiều thì nó chỉnh để thay máu bay xa hơn thôi.
SJS 2007 cũng thế

30 Likes

Chúng nó dùng chính sách “Ngu dân” như thực dân Pháp để vặt nđt phục vụ nhóm lợi ích

Thầy A7 như Vĩ nhân kháng chiến chống lại để giải phóng tư duy của cả một thế hệ

Chúng em cảm ơn Thầy không biết bao lần cho đủ, cảm ơn thầy nhiều ạ

8 Likes

Bank từ tổ chức đến cá nhâ, tây lông đều kẹp, hồi là họ táng, bô chảo đợi sẵn thì lên nào được… dòng tiền thông minh sẽ lạ tìm đến BDS và đầu tư công… tuần vừa rồi ngoài việc thao túng đè méo mó thị trường kèm media các kiểu, tung tin đồn thất thiệt làm nhà đầu tư hoang mang đem hàng ra bán, tạo ra hiệu ứng xấu. Video A7 đã làm rõ tất cả, qua đó anh em sẽ nhìn rõ hơn bộ mặt thật, sự đểu cáng của giới “nắn dòng tiền”, hoảng loạn vì bị giảm lãi hoặc lo lắng khi mua giá cao và đang lỗ ngắn hạn là điều bình thường, tụi nó lợi dụng tâm lý những lúc như thế này bơm tin đểu, tin thất thiệt, vu khống này nọ chỉ để anh em bán hàng ra cho chúng nó cover sau Sọc và mua những dòng mà ai cũng nhìn thấy chả vị gì trong cả dài hạn và ngắn hạn. Đã theo tư duy đầu tư của A7 thì nên theo đến cùng, mua vì vĩ mô ủng hộ, vì DN thì tại sao bán bởi Media, bởi những trò lố mà chỉ cần anh em tính tâm lại đều có thể nhận ra???

8 Likes

Năm qua, nguồn cung nhà liền thổ tiếp tục khan hiếm. Rổ hàng sơ cấp phân khúc này giảm 65% theo năm còn khoảng 1.200 căn, thấp nhất kể từ năm 2016. Nhà phố thương mại có hơn 200 căn, giảm 85% theo năm và chỉ chiếm 17% tổng nguồn cung sơ cấp.

Thầy a7 nói mà trong đầu e cũng đã mường tượng ra khung cảnh tt ckvn sau này sẽ rất khác bắt đầu từ trận đánh lớn nhất của TTCKVN chính là trận đánh L14 DIG CEO ngày hôm nay, trận đánh mà lần đầu tiên thay đổi sự yếm thế của nhỏ lẻ suốt bn năm nay trc khi thầy A7 khởi nghĩa thảo phạt. Trong tương lai ấy nhỏ lẻ dưới sự dẫn dắt của thầy A7 sẽ trở lên lớn mạnh cường thịnh vô cùng sẽ có tiếng nói chứ kg phải bị quay như con heo sữa trc kia nữa. Thầy A7 quá tuyệt vời thầy A7 vạn tuế kkk.

5 Likes

Hà nội gần hết sạch hàng bán. Chưa có chu kì nào dã man thế này, trăm năm ko gặp

38 Likes

Lúc bình thường lại thì đám bán xong lại quay vào mua, giống như A7 đã nói, vì vậy giá mới bay ko thấy mặt đất kkk

Mày nói thì phải phân tích dc logic k thiên Hạ họ chửi cho ngu đó.

Thằng tâm thần, lo đi lùa gà bên coin đi con, ở đó sủa cho mạnh vào, cả ngày đăng cả nghìn tin lên face, thế éo nào cũng đúng đc 1,2 cái rồi lấy mấy cái đúng share.

2 Likes

Thầy ơi cho e hỏi tiến độ GPMB khu Long Tân đến đâu rồi ạ, theo công bố mới nhất là 150/332 ha

Bác phân tích và cho thêm thông tin đi Bác.