2009 kích cầu khi đó bank ko có nợ xấu cũng chỉ tăng bằng 1/5 so BDS thôi. Chu kì này ngập nợ xấu thì xác cmn định đất húp tất xã hội. Đó là lí do bọn kẹp bank gào thét kinh hoàng

Để bác ấy phân tích có cái nhìn đa chiều.

1 Likes

18 Likes

Sau suy thoái sẽ đến tăng trưởng. Gói kích thích 30 nghìn tỷ (2013) đã giúp bds tăng trưởng từ năm 2014-2017. Vậy gói 340 nghìn tỷ BDS sẽ tăng trưởng đến khi nào!

Thầy ơi cho em hỏi GPMB khu Long Tân của DIG đến đâu rồi ạ, theo công bố là 150/332ha

Mình tìm mãi mà ko thấy có mã nào là LFI bạn ơi.mong bạn chỉ giúp

Không có cung bds nhưng cầu lại nhiều do tiền rẻ thì ae tự hiểu kk. Giá đất mà phi thì DIG CEO bay tnao kk.

1 Likes

200 ha rồi

17 Likes

Mua vì thứ j sẽ bán vì thứ đó. Tuần rồi là thay máu hết mấy ô t+ giờ chỉ còn những ng ôm dài ở lại. Sang tuần sẽ lại phi thôi, ko còn lựa chọn khác đc.

2 Likes

TO ANH EM : Liên tục trong mấy ngày qua , lợi dụng SỰ KIỆN QC nhiều hội nói A7 và đệ tử A7 hô hào úp bô nhỏ lẽ . Đó là điều Không đúng nhằm bôi nhọ A7 ! Mình nghĩ Anh 7 GIỜ TIỀN KHÔNG THIẾU , ăn cũng chỉ ngày 2 bữa , mỗi bữa 1 bát cơm , tháng sài chưa hết 5tr . Con người sau khi thành công về KINH TẾ , Đích đến tiếp theo là muốn LƯU DANH MUÔN THUỞ vì thế anh ấy đã nhiệt tình khai sáng tư duy cho biết bao người dân VN mở mang kiên thức , tư duy ! Trên đây cũng rât nhiều em - cháu tuổi đáng con Anh ấy . A 7 sống và làm việc theo châm ngôn : " CHO ĐI LÀ VĨ ĐẠI " nên hết sức dốc tâm hướng dẫn giao lưu , chỉ dẫn , soi đường dẫn lối cho AE . A7 đã không còn lệ thuộc kinh tế , tiền anh ấy nhiều , anh ấy đang cố gắng xây dựng công đức cho anh ấy và con cháu . Không dễ được được XH tôn vinh 1 tiếng là chữ " THẦY " . Xét trên bình diện hiện nay A7 đang có đủ thứ của 1 kiếp người : TIỀN - TÀI - DANH - TÂM - ĐỨC ! Một lần nữa xin cám ơn A7 !

24 Likes

Còn chim lợn là còn phi. Kkkk

Đối với mình , dù chưa hề gặp mặt anh ngoài đời thường , nhưng mình rất KÍNH TRỌNG ANH BẢY . Chúc anh và gia đình dồi dào SK - Hạnh Phúc - Thành công !

6 Likes

em chào bác, em đợt vừa rồi ros, art nó đang cướp mất của em 50% vốn dự là sang tuần sẽ còn mất, em thấy có con hqc đang định vào. nhờ bác phân tích hộ em h vào bds thì nên vào mã nào ạ em xin cảm ơn bac

Ko có cái bắt tay này có phải tuần r các ae bđs êm ấm r ko. Kkkkkk

Mình cũng ở NB đây. Bác ở đâu NB, anh em giao lưu

2 Likes

là cơ hội cho ai còn chưa lên tàu mà không biết lối cụ ạ. Em chỉ mong có giá này đến cuối năm có tí tiền tết còn múc mà sợ sang tuần phi mất rồi.

1 Likes

LDG đc ko Thầy A7

Tém tém ko quan trên bế đi A7 ơi

Em từng có bài học trước đó, mất hàng khi bị rung. Đợt này em chỉ gom thêm. Ko rơi một cổ nào. Full CEO, DIG

1 Likes

DIG đỉnh cao nhất. Về lái đò SD đi bác.kkk

Dạ vâng em cảm ơn ạ