2023: VẬN HỘI mới—> Target 1054

Từ ngày 30.1.2023, VNINDEX đang trong con sóng giảm điểm, vẫn chưa thoát khỏi tam giác trianglegoku nhưng dấu hiệu cho thấy lực bán yếu dần, khả năng cao vni sẽ giảm từ từ chứ không biến động mạnh.

image

Để dự báo được điểm cuối của con sóng giảm này, ta lấy chênh lệnh giữa đáy sóng 984 và đỉnh sóng 1124 rồi chia 2, từ đó ra con số 1054

image

May mắn lần này là mốc 1054 liên tục trùng với các điểm tích lũy trước đó của vnindex. Vì thế có thể tin rằng khi vni chạm 1054, lực hỗ trợ bật lên sẽ rất mạnh, cửa long cho vni lúc này mang tới xác suất chiến thắng 77%

Chúc các nhà đầu tư nắm bắt cơ hội và thành công khi VNINDEX chạm tới mốc này.

6 Likes

@Tom123 @laxanhmuathu @Luot_Song_DIG

2 Likes

:innocent::innocent::innocent:

2 Likes

welcome :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Thế này mới gọi là phân tích chứ

3 Likes

Vì đơn giản là đỉnh cao nên ta cộng vào chia đôi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

Phương pháp này cũng chính là phương pháp Gann ấy bạn

2 Likes

Đằng ấy chém ró vĩ mô đi á, lúc nào chém tag tớ vào hóng nhé.

3 Likes

Phương pháp lấy đáy đỉnh chia 2 rất dễ hiểu mà bạn. Dễ hiểu nhất trong các phương pháp đấy.

bác @goku bảo vệ trái đất đấy à

2 Likes

Mình muốn chọn cách phân tích dễ hiểu nhất chứ không muốn đưa các phương pháp rối rắm tù mù như ichimoku, elliott… vào

Mời bạn phân tích cùng mình :smiling_face_with_three_hearts:

Mình sẽ tiếp thu phân tích của bạn.

Mong bạn có thể đưa ra dự báo sắp tới

Vote nhé ông khỉ

1 Likes

Bác ptich kết hợp ví dụ kèm theo quả là rất hiệu quả trong việc tiếp thu :sweat_smile::+1:t2:

2 Likes

Ơ thế bằng tuổi em Dần à

1 Likes

Hơn em dần 3 giáp :innocent::innocent::innocent:

Chỉ có người sinh ra trong thời gian khổ mới lạc quan nhẫn lại cho Chaien làm ca sĩ. Mạnh dạn đoán 6x hoặc 7x đời đầu, tuy thỉnh thoảng hơi cùn xíu nhưng mà rất đáng yêu kakaka

1 Likes

Hehe em tồ lâu quá đang tập đoán mò ng khác, bác chủ thấy nghía mắt thì cho em xin nha :innocent::innocent::innocent:

1 Likes

Để dự báo được điểm cuối của con sóng tăng sắp tới, ta lấy chênh lệnh giữa đáy sóng 1054 và đỉnh sóng 1124 rồi chia 2, từ đó ra con số 1089
:slightly_smiling_face::slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:

Trùng hợp đến lạ :joy::joy: