37t với cục nợ 10 tỷ! Lần này tôi chọn CK để về bờ. Hãy cùng tôi về bờ với danh mục cập nhật liên tục, báo public, đang win 100%!

CHỐT CỨNG ĐÃ TRÊN XE BUÝT SỐ 01 tuyến : HSG - NKG - STB - HDB và sẽ xuống bến Tam Đảo cuối tuần này để nghỉ mát tuần sau cho thảnh thơi

Tìm sóng ngành, sóng cổ phiếu hàng ngày thông qua lăng kính AI - #7 bởi buivinhhieu >>>> Đọc đây cũng đc nhé, team DATX họ tự lọc hộ hàng ngày

Danh mục vậy sẽ k thể đi xa được, ăn tiền lẻ mất tiền chẵn thôi không thể tập trung để ra quyết định được. Anw chúc bác sớm về bờ

Chiều nay hàng về hi vọng đóng lệnh lướt như ad :slight_smile:

Cái này nó như một bóng ma ám ảnh. Sau cùng một trader giỏi chỉ là lựa theo quy luật cung cầu ngắn hạn và nhát là tìm lý do không vào lệnh, còn investor giỏi là người nhìn đc cơ hội trước đám đông và biết rõ tiềm năng đi tới đâu. Cả 2 styles này đều cần tri thức, kinh nghiệm và bản lĩnh. Không thể phủ nhận những ae có năng lực này xứng đáng là người thắng cuộc và có rất nhiều người như vậy nhưng không bao giờ chia sẻ (tất nhiên là không chia sẻ). Cái tôi muốn nói ở đây là NDT nhất là các ae F0 hay F1 hay cả F-1 F-2 sắp tới tham gia, hãy có cái nhìn đúng đắn và TTCK và có cách đi riêng. AI nó đã và đang sống cùng loài người rồi, ko phủ nhận được nó. Tốt nhất ta sống chung và xem nó làm giúp dc việc gì cho CS ta tốt hơn thì ta dùng. Trong đầu tư ở TTCK, nó đang làm giúp dc 1 việc mà không người nào làm được là làm thằng giúp việc siêu nhân để lọc hàng ngàn mã ck với hàng tỷ thông tin xung quanh trình bẩm lên trước mặt NDT, chúng ta chỉ việc lựa chọn, thêm gia vị cá nhân tùy biến.

1 Likes

các bác ơi, tôi phát hiện một người ngu như tôi này

Ây dà =))

mời bác qua nhà tôi xem ae chửi tôi ngu.

Chúc bác sớm về bờ. Bước qua được nhịp sideway này thì kỹ năng vào ra TT thuộc hàng cao thủ rồi.

2 Likes

@ThinhTran6688 @ThinhTran6688 @TRADING_PRO @thomntt @Mr.Ethan @JimmyWu

19/4 TÔI VÀO HÀNG: PET
LÝ DO: Dùng AI đọc được tt dù giảm nhưng vẫn trong nhịp tốt, ngành tiêu dùng vẫn đang duy trì xếp hạng cao, rating của PET đang tăng nhanh và dần vào top đầu toàn TT. Kết hợp thêm ichimomoku và vẽ nhăng cuội 1 mô hình lá cờ tăng thì quyết định vào hàng ngay bây h. Đi biển về tính sau. Kèo an tâm 90%

Chart đẹp. Kèo này có vẻ có ăn. DGW cũng thơm tương tự

2 Likes

vẽ vu vơ thế ổn bác nhỉ? Có gì ko ổn bác phím nhé

Mình ít đánh break đoạn này. Chủ yếu mua theo cặp nến cảnh báo đảo chiều. Nhưng ko phủ nhận bán lẻ khỏe.

1 Likes

Với quả tool của bác đang dùng có vẻ xịn :smiley:

Và cũng vẫn là lướt, đoạn này đoạn nếu chạy dc là nhanh và xuống tầu quanh ga 28 ko ham hố dù nếu vượt 28 thì còn vươn được khá.

Em đã inbox riêng cho bác không biết bác có nhận được không ? Nếu bác không nhận được thì bác Pm lại em nhé, thanks bác nhiều…/.

1 Likes

Sắp tới mã này sẽ lên sóng này bác Hiếu :smiley: chúc bác may mắn với hành trình về bờ

1 Likes