37t với cục nợ 10 tỷ! Lần này tôi chọn CK để về bờ. Hãy cùng tôi về bờ với danh mục cập nhật liên tục, báo public, đang win 100%!

image
ok bro nhỉ

Tải lên: image.png…
Chiến lược lướt là vẫn chuồn kệ tiệc đang vui

Bác lướt nhanh thế :slight_smile: Tiếp theo là con gì đấy bác? :smiley:

1 Likes

Hiện tại thì vẫn có VIX và VCG như đã lên bài. Chưa có mua bán gì thêm

1 Likes

Quá siêu đẳng

Xin chúc mừng ace nào đã xem phân tích và hàng đã về có lãi nhanh gọn!

1 Likes

Với vùng giá hiện tại thì tôi sẽ chốt 1/2 còn lại hold

1 Likes

22/5/2023: Cà phê sáng xem mấy chuyên mục nhảm nhí thống kê vui thị trường thường giảm khi họp QH! Tôi kiểm tra lại thì tỷ lệ suốt 10 năm nay là 50/50 nên đừng dọa ma tôi :slight_smile:

Vô tình đọc bài báo về thủy sản VN đang ở vùng kiệt quệ trong nhiều năm, kim ngạch Q1 tụt như hố cát lún. Và với quy luật vận động của muôn loài sưa nay thì cứ cái gì về tới đáy thì cũng lại bật lên. Dạo gần đây thấy các lãnh đạo đất nước rất nhiệt đi công du. Không nhẽ một ngành mũi nhọn của đất nước với “rừng vàng, biển bạc” mà lại mãi lẹt đẹt sao? Tôi chợt nghĩ có lẽ ta đã ở đáy rồi chăng?!

Nào ta lại cùng nhau hỏi ông AI DATX xem nó nói sao?

1. ngành thủy sản tương quan đã chạm đáy trung hạn xét theo đo đạc tổng quan được AI đưa ra trong hình dưới đây → đáng quan sát:

2. Rất rõ ràng chúng ta thấy dòng tiền vẫn duy trì tích cực trong ngành Thủy Sản mặc dù diễn biến giá được khớp của ngành chưa hề có gì vui vẻ trong thời gian vài tháng qua

3. Trong toàn ngành thì hiện tại ASM đang có tốc độc thăng hạng nhanh nhất và đã lọt vào top 100 toàn thị trường. Đây là 1 chỉ báo quan trọng cho việc có nên lựa chọn mã này không:

4. Dòng tiền duy trì tốt tại ASM và chiếm tới 1/4 lượng GD của ngành kết hợp rating tăng tốt —> cơ hội khá rõ ràng :

5. Với thị trường SW, ndt quan trọng là phải mua đc giá tốt và lợi dc về T để tránh rủi ro. Ta xem nhanh chart của ASM và nhận thấy 1 cơ hội rất đáng chơi với vùng giá hiện tại 9 , điểm cắt chấp nhận sai tại 8.5 và vùng chốt lãi 9.8-10. Xét về tỷ lệ risk/return thì đây là điểm rất OK cho lướt và nhỡ đâu đó lại trúng đại sóng thần nhỉ?

ACE nghĩ sao? Tôi đã báo ASM ngày hôm nay 22/5/2023 nhé!

2 Likes

Bác soi giúp em IDI xem AI của Bác có báo mua ko bác, cùng ngành với ASM của Bác.

2 mã cùng họ, asm đang đc đo đạc là tốt hơn, kn chạy trước rồi

1 Likes

Vâng. Em cám ơn Bác.

2 Likes

Chiều căn mua luôn. Thanks ad

BONUS 22/5/2023: Rất nên quan sát BĐS lúc này và đặc biệt là NVL. Chỉ cần 1 dòng chảy vào lại BĐS sau nhịp chỉnh đang / đã diễn ra tuần nay thì có thể là cơ hội ăn lớn. Đánh giá đây là kèo cờ bạc nhưng rủi ro ít, ăn to thì hoàn toàn có thể vào tỷ trọng vui vẻ ace nhé

image
Có những đột biến nhịp nhàng đầu mỗi phiên rất đáng lưu tâm

Đtc LCg cứng ngắc từ sáng nhỉ

1 Likes

DTC, TSan, BĐS cờ bạc

1 Likes

bác mua NVl nhiều vậy

2 Likes

CẤP BÁO KÈO CŨ LẠI CHẠY: PET 22/5/2023 ĐÓN MUA NGAY PHIÊN 23/5 SL CỨNG 22.2 ĐỂ VỀ BỜ VÙNG GIÁ 34

4 Likes

mình có 1/10 NAV đó thôi. Đây là mình nhận đi hộ mấy ae quen góp chung

2 Likes