4 Năm chuẩn bị cho một tham vọng bành chướng thị trường bán lẻ ôtô VN của CTF

Tiềm năng doanh nghiệp sáng mà tôi có làm bài nghiên cứu phân tích các bác ai cần thì download về xem nhé

1 Likes

image
Hình SHOWROOM Tân Thuận Ford Q7 ( Tháng 9 - 2022 )

Hình SHOWROOM Tân Thuận Ford Q7 ( Tháng 2 - 2023 )

1 Likes

Dự kiến cuối tháng 2 - 2023 hoàn thiện phần thô và bắt đầu trang trí thì dự kiến vào Q2/2023 sẽ khai trương showroom nay tạo ra tiền đề cho một năm bùng nổ doanh số - lợi thuận

2 Likes

công nhận bác khuyến nghị có tâm thật, đi khảo sát cả dự án doanh nghiệp à

Chúc mừng bác, tin vào luận điểm của mình nên nhận được phần thưởng lớn. Chứ bình thường chắc nhiều người gãy ở cây sàn 29 rồi

Bác nào cho em điểm mua mới với

dưới 35 cứ múc thôi bác

bác còn cầm à, có mua thêm không

hôm có giá sàn múc thêm 15k nữa bác ơi

mua vì doanh nghiệp thì cớ gì phải bán vì kĩ thuật

Khuyến nghị cho cộng đồng từ lúc giá 25 , giữa bão tố ai cũng bảo con này sẽ gãy trend , kéo láo lúc thị trường khó thì sao mà bền nhưng tính ra từ giá đó đến giờ cũng gần 10 giá rồi nhưng cung cầu của CTF vẫn rất hấp dẫn

từ lúc thị trường downtrend đến giờ CTF là case đầu tư nhẹ nhỏm nhất vì tăng trưởng ổn định không phải xem bảng điện thường xuyên

Mời anh chị nhà đầu tư cùng tham gia buổi chia sẻ và đánh giá về việc Trung Quốc kết thúc chiến dịch zero-covid thì Việt Nam hưởng lợi gì ?

1. Trung Quốc có sức ảnh hưởng thế nào đối với kinh tế toàn cầu và Việt Nam

2. Việt Nam có hưởng lợi thực sự như nhiều người kỳ vọng

3. Ngành nào sẽ được thúc đẩy mạnh khi kết thúc chiến dịch zero-covid

❤️Cảm ơn anh chị rất nhiều đã dành thời gian quý báu cuối tuần của mình để đồng hành với Đông .

Hôm nay thị trường thì tiếp tục giảm mạnh còn CTF vẫn sừng sững

Những điều vô lý mà mọi người quan ngại bắt đầu có lý và khi có lý rồi thì hết giá đẹp để mua .

ngon qá AD ơi . chạm mục tiêu 35 rồi , sắp tới con này ntn v

Chạm mục tiêu với một sức mạnh vượt trội thì tiềm năng của doanh nghiệp được kỳ vọng rất lớn bởi chính nội bộ của họ nên khi quan sát vùng giá 34-35 mặc dù có lượng chốt lời lớn nhưng lực cầu cân lại vượt trội hơn và phiên hôm nay lần thứ 2 giao dịch trên vùng 35 . Kỳ vọng sắp tới sẽ lớn hơn hẹn ông bài viết mới nha

Đôi lúc bỏ hết trứng vào một giỏ cũng không tệ

36 - Thanh Hoá Chuẩn bị Nạp thêm Xăng Tới Nghệ an

Em này tham gia lại được chưa nhỉ. Thấy nền tích lũy ổn phết