6 năm hơn 10000 giờ học và nghiên cứu về PTKT. Tôi muốn giúp mọi người những view PTKT khách quan nhất!

Về vàng ngày nào tôi cũng theo dõi sát sao mà. Mấy ông anh nhà giàu hay tham vấn tôi về vàng. Chờ tôi chút nhé đang edit ít video

3 Likes

có biết cái gì đâu mà phân tích vàng cho bác, người biết là trả lời ngay rồi còn nó đang tìm mấy phân tích trên mạng đấy

hãy miễn cưỡng công nhận năng lực của nó, vì càng k công nhận nó lại càng show ra.

Trường hợp này chúng tôi tạm bó tay bác nhé :rofl::rofl::rofl:

lúc trước hô dài hạn toàn lấy mấy câu của mấy ông bên mỹ triết lí này nọ, giờ phân tích pt vẽ vài đường mà chém gió thì năng lực gì bác

Để đây và k nói gì, miệng thì hô, đồng bọn thì bán

Cũng chẳng thích phốt đâu, nhưng vì thái độ k biết hỗi lỗi

1 Likes

Sẽ luôn luôn là như thế, cụ đòi hỏi gì ở cái tt này. Ngoài pic này khải có thể tiếp tục duy trì pic Drh, và psh đi. Trước cụ bảo mua giàu sang phú quý xong tự nhiên giờ thôi. Bro của Speculator team vừa dặn em này.

nó kêu dài hạn, ko lướt lát mà đi phân tích kỹ thuật chi vậy, warren ổng có ptkt à

À, thì ra nghiên cứu 10 000 giờ PTKT là để mua mới khi giá dưới MA đây. :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:.
T lại có cảm giác Mr Khoai năm nào đầu thai chuyển kiếp rồi . :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Bác chũ top ơi giúp em phân tích con fit với ạ ? cảm ơn bác nhiều

1 Likes

Nếu bạn @CaoCuong ko tin tưởng hay phán xét về chiến lược mua dưới đường MA thì cứ phán xét. Tôi sẽ không tham vấn về PTKT XAU/USD cho bạn. Cảm ơn. Chúc ngày mới tốt lành

3 Likes

Ờ, không sao, anh tự PTKT được mà chú .
Còn trẻ thì đừng tạo nghiệp nhiều quá nha chú. Chúc chú may mắn. Đây là comment cuối anh còm vào pic của chú .

Khung tuần mua mới rất tốt. Canh giá đỏ mua là tuyệt vời. Tôi có 2 vùng kháng cự cho bạn tham khảo target nhé. Cảm ơn bạn tin tưởng.

4 Likes

Suy cho cùng tất cả cả hội nhóm hô hào đều có mục đích. Nhưng cách thức hô hào sẽ được yêu hay được ghét. Vẫn có 1 số cao thủ, gạo cội hô nhưng càng hô lại càng yêu thích. Tất cả đều có nguyên nhân vì sao bạn được yêu hay bạn được ghét. Khà khà

Đây là view khung ngày nhé bạn. Theo đuôi để luôn cập nhật những view PTKT về VNI cũng như nhiều mã cổ phiếu tiềm năng nhé. Cảm ơn bạn. Chúc ngày mới tốt lành @dinhlv1

3 Likes

kệ nó đi, khác nào đứa trẻ con lên 3. Mà cũng đúng thôi, làm như vậy nó sẽ được các thành viên mới tìm đến, dễ lùa hơn.

Vui lòng báo cáo nhanh các trường hợp gây rối hoặc đeo bám đả kích có chủ đích lên topic báo cáo vi phạm đã ghim ở trang chủ để các mod xử lý .

4 Likes

Em đã bỏ qua họ nên cũng không hiển thị cmt. Nhưng nhiều người có nói lại với em là rất thô tục. Mong mod xử lý cho diễn dàn trong sạch

5 Likes

view dùm lcg nha e

1 Likes