6 năm hơn 10000 giờ học và nghiên cứu về PTKT. Tôi muốn giúp mọi người những view PTKT khách quan nhất!

Diễn đàn nhiều người kiến thức chưa tới nơi tới chốn, anh Jean.2007 để Khai_Nguyen_Huu giúp họ. (Được tí nào hay tí đó). Kiến thức của [Khai_Nguyen_Huu] chắc nhiều người cần để bớt vấp ngã trên thị trường.

4 Likes

Bạn hỏi về chiều mua mới hay chiều bán ( chốt lời) để mình tiện phân tích

3 Likes

Xem giúp mình mua mới BCG và ACL
Xin cảm ơn!

3 Likes

View BCG khung Tuần bạn nhé. Khung tuần BCG đang tích lũy rất mạnh với cấu trúc đi ngang kinh điển. Khả năng bùng nổ là cực kì cao.

6 Likes

Phân tích thử mã DIG chiều mua mới xem. Nếu đúng thì tôi phục, còn ko thì cũng như bn chứng sĩ ngoài kia thôi :slight_smile:

3 Likes

chi tiết khung ngày mã BCG ạ. Chờ tôi chút tôi phân tích mã ACL nhé. BCG này mua mới tốt. Ở khung ngày thì BCG vùng tiềm năng chốt là 9.2 nhé bạn. Cảm ơn bạn tin tưởng tham vấn view PTKT
Lý do tại sao mua dưới nhiều vùng MA lại an toàn

5 Likes

ACL khung tuần ạ. Cảm ơn bạn ủng hộ pic. Theo đuôi để ko bỏ lỡ những view PTKT khách quan nhất của tôi

5 Likes

(bài đăng bị xóa bởi tác giả)

1 Likes

oh yeah

1 Likes

Đây là view khung ngày ạ. Rất đáng mừng là ACL vùng chốt cho khung ngày cũng trùng với khung tuần. Cảm ơn bạn đã ủng hộ pic. Chúc bạn buổi tối vui vẻ an lành.

3 Likes

Anh ơi pic này chủ đề em thuần về PTKT nhé. Em cảm ơn anh. Mong anh xóa Cmt để ko ảnh hưởng đến những người họ thực sự muốn tham vấn @Penny_Stock . Cảm ơn anh penny đã cho thông tin. Anh vui lòng xóa giúp em cmt vì pic này chỉ thuần ptkt. Em cám ơn anh

6 Likes

thấy em có topic DRH nên anh đăng thôi

1 Likes

Cảm ơn anh bênh vực. Nhưng anh càng đôi co hơn thua thì họ lại càng có cớ để quấy phá ạ. Cứ để @mod làm việc ạ. Vì một diễn đàn văn minh lịch sự. Không nên đôi co làm gì

5 Likes

ngựa chiến DRH lên 6x

1 Likes

thông tin chuẩn đó VLB sắp thoái vốn

2 Likes

(bài đăng bị xóa bởi tác giả)

1 Likes

em không thích anh xoá cám ơn nhắc nhở

1 Likes

Dạ cảm ơn anh. Xóa giúp em cmt. Tham vấn gì về View PTKT cứ hỏi em. Rảnh em sẽ xem giúp. Chúc anh buổi tối an lành

3 Likes

AMS thì gần như không có chiều mua mới theo khung ngày do quá gần vùng kháng cự cứng đường màu đỏ. Lại đang nằm quá xa các đường MA. Mua trên các đường MA thì rất nguy hiểm. Dễ bị cắt lỗ và cháy Margin. Nên lời khuyên là ko nên tham gia. Anh có thể tìm những cơ hội khác rồi vào hỏi tôi nhé. Cảm ơn vì đã ủng hộ pic
Lý do tại sao ko nên mua khi trên quá nhiều đường MA và bí mật của đường MA

6 Likes

Danh mục hiện tại của em: VCI, DXG, ORS, EIB, CKG. Một ngày TT đỏ lửa mà e vẫn tăng trưởng NAV. Nhờ cao thủ phân tích giúp xem các mã này thế nào nhé! Em cũng rất kỳ công để chọn rồi :smiley:

1 Likes