TRỐNG TRƯỜNG ĐÃ ĐIỂM.VÀO LỚP THÔI! Buổi học số 2 PTKT theo chiến lược Set and Forget bản quyền Alfonso Moreno

Update về timing

2 Likes

Bí mật của chiến lược MA là mua ở dưới đường MA
Chứ ko phải học như con vẹt là vượt MA mới mua
CTCK môi giới họ dạy sai sạch
Phải đi học bài bản mới biết là họ toàn dạy sai hết luôn
Nguy hiểm cho nhà đầu tư VN bị dạy sai hết

4 Likes

image

Tặng lớp mình bài thơ vừa tự sáng tác.
Tặng các bạn @Blue_Ocean @hocdautuf0 @laocong @GOLD_DIGGER @Hocdautucophieu @SAMSON
Tặng ca sĩ hàn quốc @KimBum
Tặng anh @vuthanhminh @gachoi2021 @nguyenminhkhanh @1Hoc2chet @Khongyeucophieu @khongluibuoc
Tiệm trà vui thủ @Ba_Ba_Nau_Chuoi @Vuichoigiaitri @Satthu2000
Thân tặng 4 người anh em luôn ngưỡng mộ @trungken18 @NDX_VIETNAM @BacKieuPhong @Nguyen_Tuan_Anh
Tặng người bạn lúc mới vào diễn đàn @NhamDoanhDoanh
Tặng vợ @NGOALONGTIENSINH
Tặng tất cả mọi người. Chúc mọi người đầu tư thành công

14 Likes

Cảm ơn bác. Có tâm, có đức, mặc sức mà ăn. Hê hê

4 Likes

Cảm ơn bạn @Khai_Nguyen_Huu

1 Likes

Tôi giải thích cho luận điểm này
Khi dưới đường MA thì những người mua là những nhà tạo lập những tay to những người tư duy xuất chúng khác biệt. Thì hiếm khi nó vượt được lên trên mà nó test về lại vùng họ mua. Còn mua trên MA thì ai cũng dùng pp đó thì tạo lập nó sẽ đánh cho về lại điểm mua và lại cắt lỗ. Chính vì vậy 95% thất bại dù kiến thức MA, EMA có học
Đó đã là quy tắc tôi chiêm nghiệm trong 6 năm cộng với sự chỉ lối của thầy tôi Alfonso Moreno.
VẤN ĐỀ NAN GIẢI LÀ KHI NÀO DƯỚI MA MUA LÀ AN TOÀN. CHỨ KO PHẢI LÚC NÀO CỨ DƯỚI MA LÀ MUA
Cái này thì lại phải học vô cùng nhiều
Khó mà học trong một sớm một chiều
Đó là vấn đề tôi sẽ giải mã cho các bạn tại chương trình này. Vì nó là tâm huyết trong 10000 giờ nghiên cứu của tôi. Nên tôi cần thời gian để chỉ cho các bạn hiểu và giải mã những ẩn số trong PTKT

6 Likes

Thơ hay vãi

Đúng là Thiên Tài :face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting:

ae hôm qua vào quậy pic thài hôm nay biết lỗi và nhận ra thày là vầng thái dương , là kim chỉ nam nên thày cứ phát huy nhé . Moa iu thài :biting_lip:

1 Likes

Thế nay giảng có đúng ko. View PTKT của tôi có chuẩn ko nào? Trình nhìn ra kì vọng của tôi thế nào ?

2 Likes

Thài quá chuẩn :sunglasses: để em bắt thằng Jean và thằng cảnh sát :policewoman: vào khoanh tay xin lỗi thày

2 Likes

Hê hê… thơ hay :joy::joy::woman_cartwheeling:t2::woman_cartwheeling:t2::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

1 Likes

Thài đỉnh nhất quả đất ạ!

Thài làm thêm vài liều nữa chém cho máu, đoạn này mới tới chòm Kim Ngưa thài ợ :grin:

Hiện tại Engulfing Pattern chỉ nên xem VN30 VNI ở Trading view nhé
Xem cổ phiếu giá hơi lêch. Vì giá nó bị chậm 30 phút đó. Tôi phát hiện ra rồi. Lớp lưu ý. Còn sau này tôi sẽ hỏi fireant và xin thầy A. Moreno bộ code ý để cho fireant code riêng cho mình. Chắc tốn khoảng 10 triệu là cùng thôi. Thì mình dùng fireant là có luôn engulfing pattern. Lớp mình thấy sao

5 Likes

tính hỏi câu này, mua dưới MA là đc rồi, chỉ tiếp khi nào mua thầy ơi

1 Likes

Nó nhiều trường hợp lắm. Nhưng có 1 vài bí quyết. Đó là vùng hợp lưu. Nghĩa là mua ở vùng có nhiều yếu tố hỗ trợ

4 Likes

Ví dụ cái vùng mà tôi đánh mũi tên chỉ đó anh. Đó chính là vùng hợp lưu. Ở vùng này đúng là thủng MA rồi đúng ko anh?. Chúc anh thành công. Ko hiểu cứ hỏi tôi nhé

4 Likes

Đã tạo thành công Bullish Engulfing Pattern siêu đẹp ( ko râu trên râu dưới) chứng tỏ giá tăng đứt khoát đúng với cái tên nến tăng nhấn chìm. VOL nay ít vì kì vọng bơm tiền quá rõ ràng trên toàn cầu. Tín hiệu đang rất tốt.
THỊ TRƯỜNG TẠO ĐÁY THÀNH CÔNG RỒI

9 Likes

chắc không? :laughing:

1 Likes

Theo PTKT thì chắc đến 90% rồi. Cùng chờ thị trường trả lời anh nhé

4 Likes

Bài khó quá nên em xin phép trốn học thôi thài ơi :joy:

1 Likes