TRỐNG TRƯỜNG ĐÃ ĐIỂM.VÀO LỚP THÔI! F0 Boy thua tha. Girl gồng lỗ vào học Buổi học số 1. Những cạm bẫy trên thị trường. Tư duy đúng để chiến thắng. 14/3/2023

Thỉnh thoảng xuất hiện vài thanh niên háu đá nhưng đc 1 thời gian sau là oẳng hết

Cùng để thời gian trả lời nhé

2 Likes

Good job

1 Likes

Làm thầy mày không nên đố

Ăn sáng xong tôi lên bài. Cả lớp chú ý học. Bài hôm nay rất khó với những người mới

2 Likes

Quên mất ko nhắc lớp mình từ hôm qua
Hôm nay ngày chiêm tinh. Thanh khoản sẽ rất khủng. Dự là tăng mạnh. Cùng chiêm nghiệm lời tôi nói nhé

3 Likes

Cập nhật cho cả lớp

2 Likes

Mấy thằng dốt đâu vào lớp học đi sao vắng toe thế này :rofl::rofl::rofl:

Chặn hết mấy hs dốt rồi còn đâ

Tư liệu cho lớp mình nhé:
Xem bộ phim: Sói già phố Wall. Xem xong vào pic này nói cảm nhận nhé

2 Likes

Ai xem rồi thì vào cmt luôn. Nói lên cảm nhận. Đây là bộ phim rất hay và kinh điển về sự thật của ngành đầu tư

2 Likes

Tui có xem mấy năm trc, mà hồi đó chưa biết tới ck nên cũng k nhớ gì mấy, chỉ nhớ chú Leo đẹp trai và cô Robbie Margot quá đẹp gái thôi :joy:

1 Likes

Giờ vào xem lại mà ngẫm đi. Sâu sắc lắm đấy

2 Likes

Sau khi xem và trải nghiệm một thời gian em rút ra ở thị trường CK VN mình chỉ có tạo lập và một số đại ca máu mặt ăn được thôi, còn lại chỉ là cá bơi trong nồi thôi. Các bác cho em hỏi quan điểm này có hơi tiêu cực không?

1 Likes

Hơi tiêu cực. Học hành đê thì sẽ biết cách để bơi cùng cá mập theo dấu dòng tiền. Ngửi ra mùi khủng hoảng. Tôi mới lên bài mới. Vào học và cài đặt. Tý tôi up thêm tài liệu

2 Likes

Em F0 đây
Thầy dạy em đéo hiểu gì cả :joy:

Văn minh đi cho nhiều người khác còn học. Nhắc nhở lần 1

2 Likes

Em chào thài, chúc thài nhiều năng lượng

2 Likes

Em văn minh nhưng nói thật chả lẽ em bảo nó vuốt trụ :sleepy:

Lớp này có tính giải trí cao đấy ke…ke…