TRỐNG TRƯỜNG ĐÃ ĐIỂM.VÀO LỚP THÔI! Buổi học số 2 PTKT theo chiến lược Set and Forget bản quyền Alfonso Moreno

tính hỏi câu này, mua dưới MA là đc rồi, chỉ tiếp khi nào mua thầy ơi

1 Likes

Nó nhiều trường hợp lắm. Nhưng có 1 vài bí quyết. Đó là vùng hợp lưu. Nghĩa là mua ở vùng có nhiều yếu tố hỗ trợ

4 Likes

Ví dụ cái vùng mà tôi đánh mũi tên chỉ đó anh. Đó chính là vùng hợp lưu. Ở vùng này đúng là thủng MA rồi đúng ko anh?. Chúc anh thành công. Ko hiểu cứ hỏi tôi nhé

4 Likes

Đã tạo thành công Bullish Engulfing Pattern siêu đẹp ( ko râu trên râu dưới) chứng tỏ giá tăng đứt khoát đúng với cái tên nến tăng nhấn chìm. VOL nay ít vì kì vọng bơm tiền quá rõ ràng trên toàn cầu. Tín hiệu đang rất tốt.
THỊ TRƯỜNG TẠO ĐÁY THÀNH CÔNG RỒI

9 Likes

chắc không? :laughing:

1 Likes

Theo PTKT thì chắc đến 90% rồi. Cùng chờ thị trường trả lời anh nhé

4 Likes

Bài khó quá nên em xin phép trốn học thôi thài ơi :joy:

1 Likes

thằng cảnh sát nó đang quan sát chú đó

1 Likes

các room với brocker đang hô giảm đó. xh nhìu chim chuột thật

2 Likes

Giờ tôi cũng chả còn quan tâm ai rèm pha gì nữa. Những phân tích của tôi mọi người tự kiểm chứng thôi

4 Likes

Giảm nó phải có lý do chứ. PTKT PTVM rõ ràng là tăng rồi. Cứ hô giảm để họ mua đó anh. Chứng khoán nó lạ mà số đông hay sai lắm

7 Likes

đám đông mà. thấy hô hào chút là chột dạ rồi. tinh thần ko thép ko chơi chứng đc

1 Likes

Mọi người cài được hết chưa nhỉ. Tôi tiếp tục giảng nhé

6 Likes

Thài giảng tiếp đi. Hum nai ck em nói đi học mà không thấy ở lớp, lại trốn học đi đâu roài. Thầy quản lí hs thế là chưa chặt nhé

3 Likes

Buổi học hôm nay đã cài bộ nến chưa ? Bộ này tâm huyết của A. Moreno lắm nhé. Ko cài sau này hối tiếc. Ở đầu pic đó. Ko đọc và theo dõi bài rồi. Phải phạt mới được

8 Likes

Cài chỗ nào thế thài?

1 Likes

ồ, hóa ra la tp Quy Nhơn ah, con cháu Quang Trung Nguyên Huệ đây rồi

2 Likes

Định cư ở Quy Nhơn chứ em người Hà Nội thủ đô thanh lịch hiếu khách chị nhé

6 Likes

Em cài xong rồi thài:

1 Likes

View PTKT mới update sáng nay

6 Likes