TRỐNG TRƯỜNG ĐÃ ĐIỂM.VÀO LỚP THÔI! F0 Boy thua tha. Girl gồng lỗ vào học Buổi học số 1. Những cạm bẫy trên thị trường. Tư duy đúng để chiến thắng. 14/3/2023

Lỡ mấy bạn vào trễ là phải lướt vài trăm comment (nếu có) để nắm nội dung lớp học cũng như những nội dung khác sao thài :joy: :joy:. Hỏng rồi thài ơi, có lẽ lớp này nên đập đi xây lại … :thinking: :thinking: :thinking:

1 Likes

trật tự đi

1 Likes

Buổi đầu hơi loạn. Chịu khó cắm cờ nó sẽ đỡ hơn. Đang ptkt thổi nến đây

2 Likes

Hồi xưa em có học thầy kim với cô giáo Thảo , giờ may mắn có duyên gặp dc thầy Khải :+1: đoàn chuẩn

1 Likes

ra chơi xuống căn tin gặp tao … :index_pointing_at_the_viewer:

View khung tuần VNI
Đang tạo cấu trúc đi lên theo lý thuyết DOW rất rõ ràng. Nến tuần trước tăng tốt tuy nhiên có áp lực điều chỉnh vào thứ 6. Nên tuần này cần đi sideway về cân bằng. Nếu ko có thể chỉnh để tìm được vùng hợp lý hút được dòng tiền mới

4 Likes

À mà bạn học này đã biết lý thuyết Dow chưa nói cao siêu quá sợ ko có hiểu. Học như này là vượt cấp vượt lớp đấy. Tôi chiếu lệ lần này

2 Likes

Thài PTKT được Vàng tuần này nên Sell hay Buy không thài .

69 hay 96 hả Doanh? Để chị ghi cho anh còn tập trung học :joy:

trật tự, nhắc nhở lần 2

1 Likes

e thấy tội thài quá bác ạ, thầy đang lùa gà mà ae cứ phá :laughing:

Lo mà học đi:

1. Đầu tiên phải Flow thầy,
  2. bấm like và share
  3. tiếp đó phải múc PSH, DIG, DRH, BCG đó là các siêu CP → ko thấy thị trường đỏ lửa mà nó CE đồng loạt đó à?

năm nầy dành siêu sao đánh t+.anh em học bài.đúng đó.kkk. :laughing:

2 Likes

Chắc acc con của thài à ??? :joy: :joy:

View khung ngày nhé

3 Likes

Thài PTKT kinh vkl … :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Thôi Nghỉ trưa. Chiều tiếp tục học

2 Likes

Thu quân. 19 Fed ra tin là nước rút. Giờ toàn xương, thịt lách nhường cho anh em khác. Ko nên tham.

1 Likes

Em có ý kiến :face_vomiting: thầy Khải tuyển cô Huyền làm trợ giảng ạ

2 Likes

@Jean.2007, @Vuichoigiaitri

2 Likes