TRỐNG TRƯỜNG ĐÃ ĐIỂM.VÀO LỚP THÔI! F0 Boy thua tha. Girl gồng lỗ vào học Buổi học số 1. Những cạm bẫy trên thị trường. Tư duy đúng để chiến thắng. 14/3/2023

@Jean.2007, @Vuichoigiaitri

2 Likes

có gì thì nói đi

1 Likes

Cô Huyền để mị nói cho mà nghe hả

2 Likes

Thể hiện cho mấy trò hư thích công kích thôi. T+ năm nay chết sạch

2 Likes

Vầng theo ý kiến chủ quan em thấy cô Huyền đủ tố chất trợ giảng giúp thầy , cô dạy anh @Jean.2007@Canhsattruong007 giờ giàu ú ụ thài ạ

t+ số hiếm cao thủ.có ăn đó.giống dtu lâu.tổng 2 thứ bé hơn 5%. :laughing:

1 Likes

Ok bác, tôi rút quân từ hôm qua rồi. :blush: :blush: :blush:. Giờ ngồi chơi chơi cho bớt căng não . :blush: :blush:

1 Likes

Lớp này toàn F0 thua tha T+ ko tốt. Dạy sẽ tạo nghiệp. Đã dạy là dạy chuẩn ko dạy sai dạy ko đúng

2 Likes

Nay buổi đầu thế là tạm rồi. Cố gắng những buổi sau hê hê

1 Likes

Chim đông và phá hoại nhiều. Chịu khó cắm cờ cho bớt

3 Likes

Mà dạy tạm sao ko like cho tôi. Bắt chép phạt đấy

2 Likes

uống nước gì kêu đi, tao bao .

1 Likes

dám chơi trên f.phải không qtam.ta bảo hát trên sác đồng bào tôi.:laughing:

2 Likes

Thôi tôi đi ăn. 1h vào lớp. Cả lớp nghỉ đi đừng cãi nhau nhau tốn hơi. Chiều còn có tinh thần học

3 Likes

Định đầu tư giá trị theo thầy mà khó ăn quá :frowning:

3 Likes

Anh @Vuichoigiaitri ơi có khách nè :slight_smile:

1 Likes

Tụt quần rồi thầy ơi :sob:
DRH chiếm 50% nav của thầy mà giá 6 thầy khoe lãi dc 30% giờ giá 4.5 thầy vẫn lãi trên 30% là sao ta? có ae nào giỏi tính toán ko?

1 Likes

trên thế giới có 2 trường phái là giá trị và tăng trưởng, thài sáng chế ra pp mới là đầu tư dài hạn, DN có giá trị hay tăng trưởng j ko thì thài ko quan tâm, chỉ biết là thài ôm dài :laughing:

Thầy dạy trung bình giá xuống sẽ xx nhiều lần đó ae nào múc dig 120 giờ trung bình giá xuống ko biết về phương trời lạc cảnh nào rồi nhỉ?

đất cát thài chỉ cầm có 12% NAV thôi, thài cầm con khác là chính nhé. :)) Thài lúc nào cũng lãi 30% NAV b à. Haha