TRỐNG TRƯỜNG ĐÃ ĐIỂM.VÀO LỚP THÔI! F0 Boy thua tha. Girl gồng lỗ vào học Buổi học số 1. Những cạm bẫy trên thị trường. Tư duy đúng để chiến thắng. 14/3/2023

Thài có ngày hôm nay là đã dự từ trước
Hồi đó thài toàn vào pic anh la liếm lấy số.

Chém chán chê lên cao sủ thế là thài mở lớp.
VL thài thật, còn dám dại cả ck em nữa kia đấy :face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting:

2 Likes

Ai cũng múc húc xúc thì tôi lại chê. Ai cũng chê thì tôi lại soi rất kĩ. Vì thường chê nhiều giá phải rẻ hơn giá trị. Múc xúc húc nhiều thì vượt giá trị thật rồi. Chân lý này ai hiểu được người đó xứng đáng giàu

4 Likes

Những kẻ mua DIG 125 là những kẻ không bao giờ được tha thứ
Vì sao?
Vì đó là giá mà tôi đã bán ngày 11.1.2022 & 12.1.2022 cho những kẻ tham lam lầm lỡ =))
Họ sẽ phải dằn vặt suốt đời =))

1 Likes

mới vào thị trường mà gáy gớm, đứt :grin:

1 Likes

Làm theo cái tên của bạn đi. Bạn sẽ thành công nhé. Cảm ơn ghé lớp

3 Likes

Giơ tay :raised_back_of_hand: xin phát biểu :

• Xin thầy cho nhận định về thị trường CK VN từ giờ tới cuối tuần tháng tăng hay giảm . Cám ơn Thầy !!
1 Likes

Châu về hợp phố :thinking:

2 Likes

nhường sân khấu cho e :relieved:

2 Likes

Được rồi. Chờ chút nhé. Hỏi về ngắn hạn tôi lại phải mở biểu đồ ra PTKT thổi nến vẽ vời.

2 Likes
  • Điều 7: Nếu học thấy hay thì Tim để cho tôi có thêm động lực. Theo đuôi để ko bỏ lỡ bất kì bài giảng nào.
    SAO KO AI LÀM THEO À
6 Likes

Thầy lên lớp mà không soạn sẵn giáo án sao thầy . Chắc ngày đầu lên lớp còn thiếu sót hả thầy . Thôi để suy nghĩ hỏi câu khác dài hạn hơn. :thinking: :thinking: :thinking: :thinking:

1 Likes

KO đọc kĩ lớp hôm nay học gì à. Tôi trả lời cho là may đấy. Buổi đầu nên tôi dễ tính. Những buổi khác chỉ hỏi tập trung vào nội dung của hôm đó thôi nhé

2 Likes

Trâu về với cọc! :woozy_face:

2 Likes

Thầy truyền năng lượng cho chứng sĩ , chúng em rất cảm ơn :heart_eyes: đầu tư là phải vui thầy nhỉ , toàn bọn cay cú thầy

2 Likes

Ủa hôm nay học gì thài . :thinking: :thinking: :thinking: :thinking:

1 Likes

Ko đọc ở dưới à

2 Likes

@Satthu2000 gọi lớp phó @Vuichoigiaitri về ghi cho em Doanh con đề!

1 Likes

2 Likes

Cờ bạc là bác thằng bần. Muốn ra đê ở như mèo hoang… dại à. Thánh cô

3 Likes

Đm thằng thài mắt dại: