6 năm hơn 10000 giờ học và nghiên cứu về PTKT. Tôi muốn giúp mọi người những view PTKT khách quan nhất!

Triệu phú kinh doanh mà cần tham vấn PTKT à

1 Likes

Bạn hỏi chiều mua vào hay bán ra để tôi tiện phân tích ?

5 Likes

Lấy mốc hiện nay, 19.45, mua vào được không bác?

2 Likes

Nói đã thấy ngu. Chiều éo gì mà chiều. Nó hỏi tăng hay giảm để mua mà cũng éo hiểu tiếng người thì tao cũng ạ m

Ngáo đá thật bác ạ :rofl:, hết đầu tư dài hạn giờ qua nói phét PTKT, trong khi đó là 2 trường phái khác nhau

2 Likes

View theo khung tuần nhé

4 Likes

Khung ngày thì mua vào ko được nhé. Quá gần các mốc cần vượt. Nên tốt nhất cừ chờ vượt rồi hồi về test lại. Một ý nữa là nó đang vượt lên 4 đường MA 10 MA20 MA50 MA100.
Lý do tại sao vượt quá xa các đường MA lại ko an toàn tôi đã có bài viết

5 Likes

Thôi nay tôi mệt rồi. Ai có câu hỏi về view PTKT cứ vào pic comment. Lúc rảnh tôi sẽ trả lời lần lượt. Good night

3 Likes

Cám ơn bác, tôi sẽ theo dõi các kịch bản.

1 Likes

Chúc bạn ngủ ngon. Cần tham vấn cứ vào pic comment. Rảnh thì tôi sẽ giúp

4 Likes

Nhớ ko lầm thì bác đang hold DRH. Tôi ít vào F này lắm, sinh hoạt chủ yếu F 19 bên kia.

F kia bác có nick ko?

1 Likes

F kia tôi ko có nick. Giao diện nó khó dùng quá. Tôi ngại. Dùng 2 f mệt lắm anh. Có ông anh tôi dùng thôi tên trungken18 khá nổi tiếng trên f kia. Tôi có gia đình rồi. Nên thời gian nó cũng hạn hẹp đi.

5 Likes

à, tôi có đọc nhiều bài của bác trungken, khá là tốt.

Tôi trường phái FA chính hiệu, chỉ biết chút ít về PTKT.

1 Likes

Uh 2 anh em tôi tạo ra một nhóm quy tụ nhiều nhân tài về. Mỗi người một việc. Để cùng đào bới nhiều công ty tốt. Những món hời. Tư duy của chúng tôi ko mua những con lợn to mà đang khỏe. Chỉ mua con lợn to khi chúng tạm khó khăn. Đa phần chúng tôi mua lợn 10kg xong nuôi lên 60 70kg thì xuất chuồng. Nên tôi hay bị chửi là lùa gà. Nhưng thử hỏi có ai theo tôi dài hạn mà mất đâu. Toàn cảm ơn rồi rít. Lúc mới vào f này thì cũng sân si. Giờ kệ thôi mình tập trung vào việc của mình. Kệ họ

13 Likes

Cách này hay rồi bác. Hiệu quả cao.

1 Likes

Đọc mấy pic của ông này hài vãi.

2 Likes

Lời thì thầm của đá … thủ đấy :joy:

1 Likes

Các bác chửi thằng chủ pic ngáo thì khác nào chửi con Huyền ngáo. Nó ủng hộ thằng chủ pic ra mặt kìa :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Ngáo quá rồi, đi kiếm fame khắp diễn đàn, hạ nhục broker để lấy le, chứng chỉ ảo lùa gà, bắt nó lại đi bác cảnh sát ới :rofl::rofl::rofl: