70 điểm_ và 4 phiên giao dịch

Lấy mốc hiện tại vn30 là 1123 ,dự rằng 19/05( hoặc có thể nhúng vào đầu phiên 20/5) nếu tương thích thời gian và điểm số, khi vn30 tầm quanh 1153 thì sẽ là đáy của cả bộ sóng đợt này!

3 Likes

chưa đâu cụ ạ. chúng nó vẫn bán miệt mài. Còn vì sao chúng nó sợ hãi bán mọi giá như vậy thì chắc là chỉ có bọn CA, bọn BTC và UBCK biết. Tổ cha nhà chúng nó mang tiếng bảo vệ NĐT nhưng cái chúng nó làm là ngược lại.

Cảm ơn nhận định của bác

1 Likes

ok bác!

:joy::joy::joy::joy:, tôi cũng không biết lý do gì, chỉ kết hợp sóng E và fibotime nếu khớp nhau thì xuống tiền thôi bác!

ah, VNM của bác tầm 9% nữa

2 Likes

Hello bác @PhuQuyTaiThien @Xanhla123,
Bác @PhuQuyTaiThien vẫn nhận được bác @Xanhla123@trendinhtuyetvong ngày xưa à?
VNM về gần ngày 23/3/2020 rồi đó bác. Sau đó là chu kỳ tăng đến 110 :grinning:

2 Likes

Hên là đổi nick xanh lá, chứ đổi xanh lơ là không dám nhận luôn đấy bác😅. VNM mình nhớ hôm bữa mình view tầm 58.x hoặc 60.5

2 Likes

Xuống như thế cơ à. :grinning:
Nhưng cũng sắp rồi bác, đang 65.8.
Phiên nay V.NM cầm cự xanh suốt, cuối phiên bị đạp. :upside_down_face:

2 Likes

Theo chart khả năng đó cao bác, cũng không còn bảo xa nữa

2 Likes

@RGB cảm ơn bác vẫn nhớ tới mình. Chứng cháo âm nặng lắm bác. Nhưng lên đây quen biết dc các bác thấy cũng vui. Tk bác đợt này ổn không?

2 Likes

Ha ha , em cố đổi tên phong thủy mà bác. Dù vậy tk vẫn âm nặng dịp này. Chắc cũng do “Phú quý tại thiên” hi hi. Thôi đành đợi ăn cổ tức, ít nhưng vẫn hơn ko có gì.

2 Likes

Cũng bad bad đấy bác.:face_with_head_bandage:

1 Likes

Giờ chắc ai cũng vậy bác nhỉ ? Chỉ cần tiền mặt, ko vay mượn thì mình chờ nó hồi lại thôi. Buồn thì cũng hơi buồn nhưng cũng ko còn cách nào ngoài lạc quan , ăn cổ tức chờ hồi . Khổ ai vay mượn, margin ; nhịp này là mất ăn mất ngủ, gia đình lục đục … nghĩ mà buồn

2 Likes

Tk bác dạo này ổn rồi chứ!? VNM cho khả năng đấy mà ko về nổi😅

Ôi , cảm ơn bác nhiều . E vẫn đang âm 25%. Chắc bác bận việc nên lâu lắm mới thấy bác ghé lại pic

1 Likes