99% ngày 17/06/2021 thị trường hồi phục. Ngày30/06/2021 tới 14/07/2021 thị trường vào nhịp giảm mạnh. chiều ngày 14/07/2021 hồi và giảm không quá 1% 15/07/2021 chuỗi xanh mạnh bắt đầu

Không sai nhé.

À kết quả dự đoán nó trả lời cần gì. Ko sai là có, nhịp trước tôi đúng, nhịp này bắt đầu tính từ hôm nay và ko sai nha.

Anh rm xem tôi dự đoán chuẩn thế này mà nhiều bố chửi và chê. Đề tựa chuẩn như vậy mà họ còn bầy đặt nói xấu tôi thì kể cũng lạ.

hơi chậm tí nhưng cũng khá ok, cảm ơn bác, cố gắng phát huy giúp đỡ a e tham khảo thông tin.

Chém gió mạnh nữa đi. Đừng ghét tôi vì tôi dự đoán để anh em kiểm chứng đàng hoàng.

Hỏi thật, thả đúng đỉnh sướng ko??? Hay vẫn nghe môi giới nó lùa??? Giờ cầm tiền đi và đi chơi, cp bank in nhiều lắm ko phải vội.

Tính ra cả hai tháng đều chuẩn ko bàn cãi chứ???

Đã cạn trí tuệ còn lắm mồm. Một tư vấn mà cứ suốt ngày khuyên nhảy ra nhảy vô là loại thất đức. Đầu tư là đưa tiền doanh nghiệp họ làm ăn cho, tư vấn thì đi mà khai thác thông tin doanh nghiệp, đánh giá, định giá rồi khuyến nghị vào tiền.

Rồi lại có mấy nick đi chọc. Cạn trí tuệ quá thì về nhà thăm gia đình, vợ con cho nó ý nghĩa

1 Likes

Những bài dự đoán sai sao không lật lại nhận sai? Tôi nói ngay từ đầu là nhận định không có cơ sở, có thì đã đưa ra rồi. Không phải việc xong mới nói cho oai mồm, đúng thì đào lên vì sĩ, sai thì ỉm đi. Thị trường lên hay xuống đều có cơ hội nếu là người đầu tư.

Còn dạng suốt ngày đi lôi kéo chọc ngoáy lùa gà vào những con rác, ăn hôm nay, ngày mai trả lại thôi. Trừ khi ăn xong mang tiền cho vợ không vào nữa.

1 Likes

Haha… đưa cả tiêu đề lên để cho xem còn nói bậy bạ về người khác.

Cạn trí tuệ còn tỏ ra nguy hiểm. Tôi không ý kiến thì có sửa tiêu đề và nội dung không? Sao không để yên đó, đính chính bên dưới ấy. Nhận định 16-17 tháng 6, sau kéo dài 1 tháng. Liên quan đếch gì quyền lợi tôi mà phải bậy bạ. Đơn giản thấy nhận định bừa bãi, lùa gà thì ý kiến để cảnh báo bà con đầu tư chú ý.

1 Likes

Với người có trình độ, họ sẽ thấy nhận định của mình chưa đúng hoàn toàn, chứ không phải thấy thị trường chung chỉnh xong vào đào lên trả lời một lượt. Muốn tiến bộ thì chịu khó học hỏi thêm, chưa phải bố đời đâu. Bố đời không vào đọc mấy cái vớ vẩn trên mạng

1 Likes

Chủ thớt mấy dạy thật, tôi đã chỉ ra ở bài viết nào đó mà vẫn còn liên xiên. Những nhà đầu tư mới như chúng tôi cũng không còn ngơ nữa đâu.

Dự đoán đc thị trường mà vẫn phải làm môi giới à bạn?

Chủ topic có mắc chứng hoang tưởng ko vậy ae, có ai chơi thân với chủ Topic đi qua thấy cmt này xác nhận dùm cái. Còn cái room 500 ae đó, chắc ai nghe theo cũng gồng lỗ thấy tổ tiên, ai ủng hộ theo chắc cũng dạng cò mồi lùa gà chung phải ko.

Tôi ko làm môi giới nhé

Bọn chíp hôi nó cãi lời tôi. Yên tâm còn nhiều thằng ngu ko xem mà hay cãi.

Sai thế quái nào được nhưng bọn điên nó cứ thích nói vớ vẩn thì kệ nó.

Thôi bác ơi. Mấy đứa vớ vẩn để ý làm gì. Tôi cũng nhận định về xu hướng thị trường như bác. Nhiều người trên F này cũng nhận định được tương đối đúng về thị trường. Mục đích lên đây là để trao đổi chứ cãi nhau thì mình tức - thiệt cho mình thôi.

đây room tôi đây. Tôi là dân đầu tư. Anh em họ hiểu tôi và quý mến nên bầu tôi làm ad. Hơn cả báo luôn các bác sóng peny và mindcap bds các cty tầm vốn chủ dưới 1000 tỉ có lợi nhuận hàng năm đều là ok mua được x TK

4 Likes