99% ngày 17/06/2021 thị trường hồi phục. Ngày30/06/2021 tới 14/07/2021 thị trường vào nhịp giảm mạnh. chiều ngày 14/07/2021 hồi và giảm không quá 1% 15/07/2021 chuỗi xanh mạnh bắt đầu

Anh chị em thông cảm tôi dự đoán chuẩn và toàn bị mấy thằng điên nó nói càn. Cá nhân tôi có những phân tích và tài liệu chuyên sâu và không phải ai tôi cũng chia sẻ được. Tuy nhiên quan điểm và nhận định tôi là rõ ràng. Room ■■■■ của tôi nhiều cao thủ và họ cũng cùng tôi chia sẻ góc nhìn. Tôi là dân đầu tư.

2 Likes

BVB thế nào bác,hnay nó giảm kinh quá

Mai nó xanh thì sao??? Tôi thì quen với kiểu thị trường quái quỷ rồi. Kệ đi.

Ok bác

Lần trước bác phán chuẩn, hy vọng lần này cũng thế.

Anh chị em xem 11h trưa 17/06 sẽ xanh và chiều xanh mạnh nha.

okie

11h 30, đỏ. Nhận định chỉ là nhận định, có tài ắt phân tích và có dẫn chứng để mọi người cùng đánh giá. Chỉ toàn những nhận định lùa gà, năm ăn năm thua

3 Likes

Do ko có lí do để bàn luận nên em bàn luận chuyện đúng sai nhé. Hôm nay 11h đỏ, cuối phiên VNI tăng 0.25% (nhẹ) nên bác Thuận đồng nát nói sai.

1 Likes

Một số triệu chứng lùa gà:

• Room có 500 anh em => Chắc room toàn người mới gia nhập thị trường, đến lúc nhà đầu tư thua lỗ thì kết quả ai cũng biết
  • Show ảnh lợi nhuận khủng nhưng không chi tiết, chắc có vài con penny, mỗi con chắc có khi còn thời 10 cổ phiếu
  • Tự nhận mình có tài khoản từ thiện => đại đa số người không mục đích thì sẽ không tự nói ra những điều này.
  • Đòi làm thày thiên hạ nhưng cạn về trí tuệ, toàn nói ngôn ngữ bẩn thỉu khi người khác hỏi ngược lại, không có cách nào trả lời
  • Khi hỏi cơ sở nhận định thì lại trả lời bí mật không cần show ra…
  • Kết quả nhận định: ván thắng ván thua

cần gì căng hả cụ, cứ để bác Thuận trả lời đã

Lập 10 topic tăng giảm nhận định mỗi cái cách nhau 10 ngày cái nào đúng thì đào lên khoe, sai thì chôn xuống :smiley: chứ ai đi nhận định hôm trc hôm sau rồi phán 99% tầm bậy tầm bạ như ông này. 99% =)) hài

10 topic đều nói tương ứng nhau và đều đúng chứ nhỉ. Lập nhiều cho nhiều thằng vớ vẩn và chửi xem cho vui. Còn ai tử tế đàng hoàng họ nói chuyện đàng hoàng có sao đâu.

Điều chỉnh ko có nghĩa là tất cả đều phải giảm. Điều chỉnh ko có nghĩa là sập và cũng chẳng hẳn ko có một số ngoại lệ tăng. Còn dòng cp đã nói rõ. Riêng cp thì tôi mỗi năm chỉ nói sâu về 1 cp.

Thị trường đã hồi phục như tôi nói và dòng cp cũng chuẩn nhé.

Hết sợ chưa??? Nhưng giờ bán đi được chưa hay đợi lỗ mới bán???

Có sai ko bạn???

Tôi nhìn nhận thị trường sai hay đúng thì để thời gian trả lời đúng ko??? Tôi có chửi bới ai ko??? Có mấy thằng điên nó chửi kệ nó, nhận định của tôi là căn cứ của tôi. Tôi quan tâm nhất là sau 1 năm đúng bao nhiêu lần và sai bao nhiêu lần.

Mai 30/06/2021 xem ngày đỏ đầu tiên nào.

1 Likes

Cùng quan điểm và thời điểm rơi nhịp này với bác.