A goodbye and a thank you to my friends

Đây là lời cảm ơn của Vam gửi tới những người bạn. hành trình 2 năm nghiên cứu thị trường VN của Vam đã kết thúc. chúc mọi người nhiều sức khoẻ & thành công. những pic chém gió thời gian qua tuy vô thưởng vô phạt nhưng tình cờ kết nối với nhiều ng bạn đáng mến.

thank you & all the best.

big hugs to @Satthu2000 @Mr_SST … and many others.

20 Likes

quy về ở ẩn luôn hay sao a ((

2 Likes

Thanks so much bro :roll_eyes::smiling_face_with_tear:
Wish u all the best :bouquet::bouquet::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::bouquet::bouquet::bouquet::bouquet::smiling_face_with_tear::roll_eyes::roll_eyes::smiling_face_with_tear::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:
Hope to see u again soon :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::bouquet::bouquet::bouquet::bouquet::bouquet:

1 Likes

Sao bác lại rời đi thế. Vẫn mong bác ở lại!

3 Likes

Dạ cảm ơn anh.
Em mới vào f 2 tháng thôi, rất tiếc là em biết ck trễ quá.
Cảm ơn những kiến thức anh đã chia sẻ. Em đã lưu về đọc.
Chúc anh nhiều sức khoẻ và niềm vui trong cuộc sống.

3 Likes

Lâu lâu cháu vào F thì lại nhận được tin này :frowning:
Tạm biệt và cảm ơn chú đã luôn chia sẻ vô tư, nhiệt tình rất rất nhiều kinh nghiệm quý báu. Cháu đã gửi lời nhắn nhủ chú đọc nha :slight_smile:
Luôn yêu chú và chú @Mr_SST :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::purple_heart::purple_heart::purple_heart:

4 Likes

Ủa là tất toán về với chứng cháo Mỹ à bác

2 Likes

Thực sự cám ơn anh về những chia sẻ
Chúc anh luôn may mắn nhé
Một ngày đẹp lại được vui mừng đón anh trở lại!!!

2 Likes

Dạ buồn quá. Em có theo HBC YEG có cơm rồi. Tiếc là anh @Vampire_rtn k còn ở đây để em cảm ơn.

2 Likes

Tôi ko quen biết bạn và bạn cg ko hiểu j về tôi cả vậy nên đừng tự ý tag tên tôi. Thanks!

Mỗi sự kết thúc đều đáng tiếc

hoa-sen-tan

5 Likes

Bác ra đoạn này chuẩn rồi, thị trường càng lúc các hiếm các cơ hội đầu tư thực sự. Hy vọng gặp lại bác trong con sóng thần tiếp theo.

2 Likes