A7 kẻ đưa nghệ thuật đầu tư CK lên tầm vũ trụ. Ae theo đều lên trăm tỷ nghìn tỷ. Vào đây xem cân tiền

Có nên cơ cấu bớt DIG để sang CEO ko thầy A7, e phân vân quá

Trên thị trường chỉ có A7 gà chấp nhận đc lùa.
Vì ăn thì toàn hàng chục hàng trăm lần nhỡ chỉnh 20% như muỗi đốt thôi

22 Likes

DIG cũng vào sóng mới rồi. DIG cũng siêu khủng

36 Likes

A7 cho em xin mấy lời về con PVL với! Cám ơn anh nhiều nhiều!

Chơi đc

6 Likes

Thầy cho em xin nhận định về con GEX với ạ

Vâng, e cảm ơn thầy A7

Nghe anh phân tích mà được mở mang đầu óc ra nhiều!

1 Likes

CEO chuyển hướng Condotel sang Second homestay phải nói quá chuẩn… đây sẽ là phân khúc cho BDS nghỉ dưỡng rất đáng quan tâm

2 Likes

Trình mày chỉ đi vuốt đuôi thôi biết éo gì mà nói. kqua khẳng định không nói nhiều, các anh em theo A7 đều là gà múp hết rồi x2 x3 rồi ếch ộp à, ngồi đó mà vuốt đuôi chửi nhé.

1 Likes

Cứ CEO mà xúc.
Nó bán hàng thế này bay còn vô tận

20 Likes

Không biết chú 7 có lừa gà ko nhưng mà cháu nghe xong chú vào múc con CEO giờ +132% còn DIG +22%. Cháu chỉ cay chú 1 cái là ko làm truyền thông sớm để cháu học sớm hơn :))))

4 Likes

Kiểu sao chú không lùa cháu vào chuồng sớm hơn hử :))

3 Likes

Bạch Huệ hù kêu CA bắt đệ A7, ai dè nó bị CA mời lên trc hố.hố…

5 Likes

A7 cho em hỏi khi mà LFI đầu tư với số vốn 100 tỷ thì tỷ suất sinh lời lớn, nhưng khi số vốn tăng lên vài ngàn tỷ đến vài chục ngàn tỷ thì tỷ suất sinh lợi có còn duy trì ở mức cao được không?. warren buffett cũng giảm tỷ suất sinh lời khi số vốn của ông càng tăng lên. rất mong A7 trả lời , em cảm ơn nhiều @Sieucophieu12345

Tùy tình hình.
A7 10 năm nay luôn phong độ tốt

21 Likes

Đừng nói ra thì ng ta còn k biết ông ngu. Tôi nói luôn nhé, tôi lùa đấy,thì làm sao? Loại bất tài vô dụng như ông có muốn lùa cũng đéo đủ trình mà lùa nhé. Những thằng não bò như ông k chịu tỉnh ngộ mà cứ đeo bám sân xi thì cái nịt cũng k còn. Nói ra chỉ chứng tỏ mình ngu dốt và bảo thủ thôi, k ích gì đâu ông ạ.

2 Likes

bọn chiên da chẳng qua trình còi trong khi thầy A7 toàn tìm thấy kim cương trong cát trước tụi nó làm tụi nó mất ăn trong khi đó thầy còn chia sẻ cho nhiều a e nên bọn nó mất ăn thì nó sẽ đi bơm kích nói xấu thôi chung quy là ghen ăn tức ở tầm ngắn đéo khá nên được

1 Likes

A7 cho em hỏi tiếp, tiềm năng của ngành chứng khoán còn rất là cao , vậy LFI sau này có ý định thâu tóm một công ty chứng khoán để phát triển mảng môi giới và Tự doanh không ạ??? em cảm ơn A7 nhiều @Sieucophieu12345

Đang nghiên cứu.

16 Likes