A7 kẻ đưa nghệ thuật đầu tư CK lên tầm vũ trụ. Ae theo đều lên trăm tỷ nghìn tỷ. Vào đây xem cân tiền

:rofl::rofl::rofl:

May mắn 6 tháng trước có duyên đọc được cuốn Nhà đầu tư 1970, bắt đầu nhận được thành quả. Nếu không giờ này vẫn như thằng thần kinh múa linh tinh :slight_smile:

3 Likes

Em người vân đồn thấy ceo bán dữ lắm hàng bay vèo vèo toàn khách hà nội chốt, ceo liệu có lên tiền trăm xxx dc ko thầy

1 Likes

Em ko biết lùa gà kiểu gì, nhưng theo các chuyên gia, các broker thì toàn phải cắt lỗ. Theo thầy A7 thì tk em mới có màu xanh trở lại. Trước cứ đỏ loè loẹt. Em mong là biết được thầy từ sớm, thì giờ em yên tâm lắm rồi. Cám ơn thầy. Chúc thầy và gia đình sức khoẻ ạ.

1 Likes

Trong 1 pic khác thầy bảo dễ bác nhé

1 Likes

Hỏi thầy lần nữa ạ, chứng khoán đang tiềm năng cũng rất mạnh hôm trước em thấy thầy sang bên apec thăm a lăng a hưng. Theo thầy thì dòng ck con APS của a lăng có đầu tư dc ko ạ

Đất mà đánh . Sóng đất sẽ giàu nhanh nhất. Những cổ bơm tiền đất to như DIG.CEO…kinh khủng lắm, giàu nhanh lắm. Ko tìm nổi đỉnh đâu. 500k là thường thôi

40 Likes

A7 đúng lùa gà, lùa con nào con nấy ú nu ăn ngập mồm, toét phao câu vì tiền :grinning::grinning:. Thay vì tạo nick cay cú vào đây chim lợn thì sao không hạ cái tôi của bản thân mà nghe theo A7

2 Likes

Nhiều thằng vẫn còn đang nghĩ anh hoang tưởng. Vài năm nữa nó lại đòi tạc tượng anh cho xem.

1 Likes

em có cả cặp này hiện đang +100% giờ chỉ canh nhặt thêm khi có giá tốt thậy ạ

2 Likes

thầy mắng kg lệch 1 chữ nào ạ kkkk

1 Likes

CEO từ Móng Cái đến Phú Quốc

3 Likes

Thế là Chuyên Za Lòng Phở vào đây nói liên thiên như kẻ vô học nhỉ ? Dạy được bao nhiêu học trò đi buôn lòng Vịt rồi chú em ?

2 Likes

Ceo lên tiền triệu một cổ

Ceo lên tiền triệu một cổ

1 Likes

Đệ a7 chuyển sang đi máy bay hết rồi

Mịa đội Long phan dạy lạm phát đi ôm trái phiếu chống lạm phát.
Dạy thế ra một lũ bốc mả

37 Likes

Nhóm đệ tử long phan đây thầy

1 Likes

Anh Long Phan giỏi nhưng giỏi tư vấn quản trị tài chính thôi, nghĩa là làm sao để doanh nghiệp khỏi chết. Còn về đầu tư anh Long Phan chỉ ăn được tiền lẻ thôi, vì vốn dĩ thằng quản trị thì chỉ làm đúng 1 việc làm thế bào để bảo toàn được vốn và tăng trưởng trong phạm vi toàn. Còn thành nđt giỏi thì không, thua cả mấy anh lướt sóng T+

k cùng chí hướng thì thôi sao ae lại phải trù dập người ta như thế