A7 kẻ đưa nghệ thuật đầu tư CK lên tầm vũ trụ. Ae theo đều lên trăm tỷ nghìn tỷ. Vào đây xem cân tiền

Múcc CEO DIG.

Thầy A7 cho em hỏi con NBB, quỹ đất gần 300ha mà giá vốn thấp thế này ok không ạ

Ko ảnh hưởng gì. Nó chỉ ăn theo L14 thôi

11 Likes

khéo khi ngoài mồm nó hô, nhưng bên trong lại âm thầm mua cp ngành BĐS không chừng

Chơi tạm thôi

2 Likes

Sàn HNX k có lệnh ATO nhé. Bác đặt giá trần từ đêm nay thì mới mong khớp đc.

Nhờ A7 đánh giá con G36 còn vào được ko thầy

Vâng ạ. Em cám ơn thầy ạ.

Không nói nhiều múc, xúc và giữ

A7 chỉ phét là giỏi. Ai theo a7 cũng lên trăm tỷ nghìn tỷ thì tiền ở đâu ra mà trăm tỷ nghìn tỷ lắm thế. Đúng kiểu đánh bạc 4 thằng 3 thằng thua 1 thằng hoà thì thằng nào lãi, tiền mấy thằng kia thua đi đâu ? :rofl: :rofl:

1 Likes

Thầy nói quá chuẩn ! Mua trái phiếu thi bốc mả thật

A7 ơi, trường hợp sau này cổ dig, ceo long phan, thái phạm khen ngon rồi phím đệ tử vào. Mình bán lại cho đội đấy có gọi là úp bô không ạ.

2 Likes

Thầy phân tích đẳng cấp quá

Ha ha. Lạm phát trái phiếu đc 10-12% thì thà đi mua vàng trữ còn hơn 🥲

lại một thằng ngu vào phát biểu, thế cung tiền mỗi năm bơm ra nó vứt đi đâu, giờ bơm cả triệu tỉ đấy nó bốc hơi à, vấn đề là ở cái đầu mày là thiên tài hay bã đậu để có kiếm đc hay không thôi

2 Likes

Lại là 1 cây thông thôi

Tiền còn chưa bơm .cấp bù lãi suất thôi .đầu tư công đãi ngân còn chưa nhanh vậy đâu .nói cứ nghe nghìn tỉ .Có tỉ mồm .

Chú mày nói thế thì a Vượng, a Long, chị Thảo…cũng phét lác à

Theo Thầy có nên Bán APS hoà vốn sang mua CEO không thầy ơiiiiiii. Hay thầy có ý kiến gì về APS không thầy?? Em xin nghe câu trả lời từ thầy ạ.

Mà bảo bơm tiền thì năm nay tỷ lệ bơm tiền thấp hơn năm ngoái 13% tính đến tháng 11. Mấy thằng ngu cứ hô bơm tiền bơm tiền. Có hiểu cái mẹ gì đâu toàn vào gáy hươu vượn.