A7 kẻ đưa nghệ thuật đầu tư CK lên tầm vũ trụ. Ae theo đều lên trăm tỷ nghìn tỷ. Vào đây xem cân tiền

Em thấy Thái Phạm ngầm nhắc Thầy, bảo L14 toàn ảo, rác vì dự án chậm bị thu hồi.
Thái đang cá độ 31/12 Banks sẽ trở lại ai đoán đúng tặng sách.

Thấy VEF đang muốn đẩy cao hơn L14 ạ. Và nó là đất Kim Cương triệu tỷ phải ko Thầy?

Liên quan ???

Theo ai học ai là quyền của mỗi người. Biết đâu phụ huynh của bạn cũng đang theo học A7 đấy. Đừng chửi loạn.

lại thêm một thằng ngu còn tỏ ra nguy hiểm, thế tao hỏi mày thử so sánh thu nhập bình quân bây giờ và 10 năm trước ra sao, danh sách các tỉ phú thay đổi như thế nào, qua chu kỳ kinh tế là lại chia tài sản lại 1 lần, ngu thì mở cái đầu ra để mà học hỏi

Ông nói luyên thuyên bỏ mẹ!

Hỏi nhiều chẳng câu nào ra câu nào chẳng nghĩa lý mẹ gì. “nghe nói với chẳng nghe kể” chán chết mẹ!

1 Likes

a7 chỉ lừa gà F0 2021 đại sóng này qua youtube với tiktok facebook thôi. Ngày xưa hô rát họng cổ phi được mấy chục %. hết gà rồi sẽ đâu lại vào đấy. Sau này không đủ năng lực làm NMP bị thu hồi thì hài :joy: :joy:

DIG Ceo e vẫn giữ chặt

XIn thầy nhận xét con VPH ạ?

Chuẩn thầy. Thử hỏi đệ tử Thái Phạm có ai dám vỗ ngực xưng x5-x10 tài khoản đâu. Toàn giỏi hô hào. TTCK nhắm mắt nua 2 năm nay con nào của x2. Lão Thái ngày nào cũng hoo hào cổ FPT x2 như đúng rồi :sunglasses:

1 Likes

CEO mình đánh giá cao. Mình từng có 1 khoản thời gian làm BDS ở phú quốc và mình biết dự án ngoài đó của CEO đẹp và tiềm năng

3 Likes

Nay mày ko thấy CEO của các bố phi lên trần à? Mà vẫn chim lợn

Lượm trên fb

2 Likes

A7 càng nổi tiếng thì càng nhiều bọn Gato vào chim lợn thôi. K tiếp chúng nó làm gì. Bỏ qua đi. Sủa mãi chán thì thôi

1 Likes

VTV1: Thiếu hụt nguồn cung đẩy giá BĐS lên cao. LP năm 2021 được bộ TC nhận định là chỉ dưới 4%. Cứ đất với cổ đất mà MÚC.

Thưa thầy, con mới chơi chứng khoán. Môi giới con khuyên mua bank mà con đọc trong này các bạn chê bank quá. Giờ con nên mua cổ phiếu nào ạ. Con cám ơn.

1 Likes

bank chiếm 30% vốn hoá thị trường, nó đoán đúng đến từng ngày thì bảo nó hôm đấy bán nhà đi Long phái sinh cho nhanh giàu. toàn hỏi ngu.

Trên cõi mạng này ko nghe, ko thấy thì từ đâu ra? Ông cũng đang là nghe thầy chứ ông có gặp ko?

Bạn kéo lên xem mày hỏi được câu nào khôn chụp tôi coi nào.
Đã là thắc mắc thì có đúng có sai, nếu sai thì chỉ ra.
Mà bạn vô duyên bỏ mẹ, tôi có hỏi bạn kẹc đâu mà xía vào.

1 Likes

đặt lệnh đêm nay là sao ạ? em F0 chưa hiểu lắm ạ , e mua ceo hnay mà k khớp nổi mong anh chỉ ạ

thầy chửi ko biết giấu mặt đi đâu luôn :grinning: