A7 kẻ đưa nghệ thuật đầu tư CK lên tầm vũ trụ. Ae theo đều lên trăm tỷ nghìn tỷ. Vào đây xem cân tiền

Xúc nó a 7 , em theo a căn nhà rồi và đang lãi con ceo. E chỉ mong đẻ thêm cái chồi e chăn heo thôi. Thanks a 7

Hic em f0 1 tháng mà còn biết trái phiếu chính phủ đang thấp nhất lịch sử. Mỹ còn đang hạn chế mua tài sản mà đi dạy ôm trái phiếu. Chỉ khổ những f0 ko biết j

Anh ơi ! Em vốn nhỏ thì lên vào cổ đất nhỏ nào ạ :relaxed: , kiểu em mua dần ý ạ . Em xin lỗi vì hỏi thế này ạ :relaxed:
Em cảm ơn anh . Chúc anh luôn có sức khoẻ tốt - mạnh khoẻ ạ

A7 ơi lùa em nữa đi, mạnh lên, dig nhé, em thích lắm:))

Em khao khát muốn sở hữu cuốn nhà đầu tư 1970 ai có share em với đc k ạ ?

Kết bạn ■■■■ với mình nhé 0977722287, mình chỉ có bản pdf thôi

Cảm ơn bạn , pdf mình có rồi, mình khao khát có cuốn sách gốc bên thầy ạ

A7 gắt quá, chửi cho nó thông não ra đi ạ, cháu yêu Bác :v

Sách gốc thì h khó.
Mình cũng khao khát có mà ko biết mua đâu. Có thì nhắn mình nữa nhé

1 Likes

A7 Đánh giá sao về TCH. Kỳ vọng nhiều ko ạ ?

Chơi ngu thì chịu đi bạn

Múc CEO mạnh thôi

Long ra video lợi thế để doanh nghiệp duy trì giá trị hơn so với đối thủ là tốc độ, cái này sai với cả doanh nghiệp có tuổi đời trên 10 năm và càng sai với tarup… Ngu hết phần thiên hạ… Hôm trên group của hắn thấy cải nhau với bác Đàm , lao vào cứu, chia sẻ luôn cả video của giáo sư nước ngoài mà hắn vẫn gân cổ cãi… Mẹ tarup tốc độ lấy phân bò đổ vào à mà đòi tốc độ, lấy cái vd là vinfast rõ ngu

Trình thì ngu như bò…ra video lạm phát múc trái phiếu … thật đúng khốn nạn cái ngu… Lao vào đọc báo cáo nói DIG lỗ, CEO lỗ, xong phán không có cái gì mà cổ phiếu cứ lên…

Con số của bác là niềm mơ ước của rất nhiều người. Trích ra một ít hiểu kính mẹ già bác ạ.

Lúc đó khoảng 500-1triệu/ cổ bán cho đội đó thì cũng không được gọi là úp bô mà là bán đúng giá trị thật

Ceo quá ngon

Chim lợn đợi CEO lên 200 300k mới dám mua kkk

cám ơn bạn, càng đọc mấy bài comment của bạn, mình lại càng chấp nhận làm gà để bị thầy A7 lùa
Nói nữa đi bạn