A7 kẻ đưa nghệ thuật đầu tư CK lên tầm vũ trụ. Ae theo đều lên trăm tỷ nghìn tỷ. Vào đây xem cân tiền

Aloxo cướp !!

23 Likes

Có phải facebook cá nhân của A7 là: nguyễn mạnh tuấn a7 professional stock ko ạ?

Thầy A7 ơi, Thầy có khóa học về đầu tư cổ phiếu hay cách chọn và mua đất không ạ? Em mong được 1 lần nghe Thầy A7 giảng. Em cảm ơn, chúc Thầy nhiều sức khỏe ạ!

CEO em kê trần và cả ATO rồi thầy A7 , có tiền là múc thêm không kỳ kèo kibo vài đồng thầy ạ, giờ không mua mốt nó lên 200 300 rồi 500k thì tiền đâu mà mua kkk

ĐỊNH GIÁ CỔ ĐẤT THỜI HOÀNG KIM NHƯ THẾ NÀO ??
Các ae đa phần tham gia ck vài năm gần đây và tuổi đời thế hệ 8x-9x nên hầu hết ae ko dễ hình dung đc toàn cảnh thị trường , chính vì thế việc đầu tư để giàu là rất khó khăn. Nếu ko đủ tầm nhìn thì chỉ ăn đc 10-15% trong khi cổ phi hàng chục lần, thậm chí bị rung xóc cắt lỗ chết trong đại sóng thần.
A7 sẽ giúp các ae tìm hiểu vấn đề này để mở rộng tầm nhìn giúp ae yên tâm đầu tư và gặt hái các kết quả phi thường .
Mặt bằng giá VNM hay SAB lúc đỉnh cao như thế nào?? VNM đã từng đạt mức giá 220k PE =40 và SAP 360k…PE 60 năm thu hồi vốn, nếu tình chiết khấu lạm phát mức trung bình thấp nhất 30 năm qua là 6% thì thiên hạ mua trước tương lai VNM 40x10.9 lần = 436 năm thu hồi vốn. SAB PE thực = 60x33 lần. 1980 năm thu hồi hòa vốn.
Trở lại cổ đất, bây giờ các ae đều mua cổ đất dưới RNAV vài lần… Trong khi giá đất 40 năm qua tăng 10.000-20.000 lần ( ae cứ ngẫm và hỏi các bô lão mà xem đúng ko) Đến đây các ae đã nhìn ra cổ đất đang ở mặt bằng trũng nhất thời đại chưa nhỉ.?? Có nghĩa nếu x 10-20 lần nữa thực vẫn còn rẻ hơn nhiều VNM , SAB .
Tại sao cổ đất có thể định giá x5x10 RNAV ??
Hiện nay đất như ở HN hay TPHCM dưới 2 tỷ tìm khó hơn lên giời, sắp tới bơm tiền giá đất x2x3 còn khó nữa. Tầng lớp dưới 2 tỷ chiếm đại đa số và đông hơn rất rất nhiều tầng lớp 5-10 tỷ hay 100-200 tỷ… Đất thì ít tiền ko tham gia đc, còn cổ đất thì nhiều tiền tỷ đô hay ít vài trăm triệu cũng tham gia đc nên cao trào nó dễ hút đông người hơn. Số cổ phiếu trên sàn thì ít chỉ khoảng hơn chục mã đất ngon, còn đất ngoài xã hội thì nhiều gấp nghìn lần cổ phiếu. Chính vì thế khi mọi luồng tiền đổ về nhiều, cổ đất thì khan hiếm nó sẽ tăng phi mã. Và thực tế nếu giá cổ đất gấp 5-10 RNAV thì vẫn rẻ hơn VNM hay SAB ko ứng trước tương lai như VNM,SAB bởi tốc độ tăng giá đất 30 năm x5000 lần. RNAV nó nở ra liên tục có thể 1 năm x3 lần thì ứng trước tương lai 5-10 lần chả là gì cả.
Chúc mừng các ae đã lọt xuống rốn tiền quốc gia !. Cố giữ mà tận hưởng cơ hội trăm năm.đừng để xóc mất hàng là ân hận cả đời đấy

23 Likes

Lúc đầu thấy lấy ảnh của Tay Long Phở , tưởng là đệ của tay bán cháo Lòng thì ra không giờ mới lộ bản chất , với trình phân tích không ra phân tích , phân bua không ra phân bua như chú , anh xếp chú vào hàng cháu của các loại cháu chắt ,Bác nói với cháu này … Cháu về lấy khoảng 7 hạt muối để đúng vào đầu lưỡi , sau đó nhắm mắt lại , hít thở thật sâu , Vị mặn của muỗi ngoài có tác dụng sát khuẩn , nó còn có tác dụng làm cái đầu chứa toàn cặn bã của cháu bớt mùi thối đấy cháu à ! Cháu lấy tay vành to hai con mắt ra để xem VIG à mà cháu có biết nó là mã công ty chứng khoán không nhỉ ? Nó tăng gần 21 lần rồi đấy cháu ,hàng tá công ty chứng khoán trong chu kỳ tiền rẻ ( Bác khai sáng cho cả cháu và cả 4 họ nhà cháu chút tri thức chỗ này ) hầu hết có lãi đột biến nhưng VIG nó lại chọn lối đi riêng một mình nó cứ báo lỗ chổng đít suốt đấy ,nếu cháu vẫn chưa hiểu sao cái công ty lỗ hoài mà cổ tăng gần 21 lần trong chưa đầy 2 năm thì gọi cả 4 họ nhà cháu vành mắt lên xem xã hội kiếm tiền như nào nhé …

1 Likes

Thầy A7 ơi ! E đang theo dõi FB của Thầy mà Thầy đổi tên rồi ạ ! Thầy cho phép chúng e kết bạn trên FB với ạ ! Trên FB nhiều người biết đến Thầy dễ hơn ạ ! Thầy cho mọi người biết nick FB với ạ ! E cảm ơn Thầy nhiều !

13 Likes

A7 đã xác nhận là giả mạo. Muốn học hỏi A7 cứ lên đây nghe các nhận định vĩ mô. Nghe A7 chửi mấy thằng ngu là mình cũng khôn dần ra thôi

2 Likes

Nghe nói bác 7 dịnh mua cty chứng khoán nào ah?

Đang tính thôi em.

10 Likes

Em là ndt F0, chúc bác 7 & mọi người buổi sáng tràn đầy năng lượng, tích cực và thành công ạ !

Em chúc Thầy ngày mới vui vẻ, hạnh phúc

1 Likes

A7 ơi thông tin CEO lại mở bán 800 căn ở vân đồn có chính xác ko vậy anh?

Kênh facebook đó chỉ là lên đây lấy những câu nói câu trả lời của thầy A7 , và đăng lại thôi. Tui cũng biết kênh đó. Tóm lại là nói lại lời của A7 lấy từ trong kênh f247

1 Likes
1 Likes

Đợi quốc hội thông qua nữa thì DIG to the
Moo

2 Likes

CEO doanh thu 15,000 tỷ dự án Vân đồn
Hnay CE

3 Likes

Em cảm ơn thầy nhiều ạ.

Ko trú ẩn còn cái nịt

4 Likes