A7 + LFI + L14.. Nơi chắp cánh những ước mơ nhỏ lẻ lên trăm tỷ nghìn tỷ

SAM chơi được

14 Likes

Vâng e cảm ơn a.

Thầy ơi nếu chỉ chọn 1 con thì nên mua con nào vậy Thầy do em vốn nhỏ khoảng 1 tỷ thôi nên em muốn dồn vào 1 con thôi ạ. Em cảm ơn Thầy

2 Likes

L14 tất tay auto giàu.

2 Likes

CEO mà múc sóng đang khỏe.

15 Likes

Dài hạn thì L14 sẽ là cổ vô địch.
Bởi các ae đệ tử A7 triệu đô trăm tỷ nghìn tỷ của A7 mỗi người chỉ múc tri ân thầy 2k cổ cũng đủ phi mấy triệu 1 cổ mà LFI đếch cần ủn. Quỹ đất L14 thì siêu khủng
Khó định giá lắm. L14 còn sở hữu LFI toàn đại cao thủ trăm lần tk. Đánh mấy thắng bằng quỹ Tây đánh 10 năm kkk
Định giá L14 phải giống kiểu Tesla mĩ. Vì L14 là viện hàn lâm dạy ra các đại gia nghìn tỷ

39 Likes

Dạ cám ơn Thầy đã chia sẻ ạ. Phiên sáng nay em theo mã CEO luôn ạ. Chúc Thầy nhiều sức khoẻ ạ

1 Likes

Dạ em cảm ơn Thầy

Anh 7 cho em cái nhận định về FLC được không Anh! Nó là cổ bất động sản mà sao yếu quá

Thầy đúng là một vĩ nhân thời hiện đại, những gì thầy đã và đang gây dựng sẽ ghi danh lịch sử. Các thế hệ đệ tử sẽ theo thầy chinh chiến khắp nơi để truyền bá tư tưởng đầu tư vĩ đại A7. Giúp cho thật nhiều NĐT được khai sáng. Nhắc đến A7 chỉ có thể thốt nên hai tiếng “TUYỆT VỜI…!!!”

2 Likes

FLC Ko đạt tiêu chí của anh anh ko quan tâm

14 Likes

CEO có gì mới mà múc vậy A7

Thầy cho Em xin nhận định về mã AGG ạ. Em cám ơn Thầy ạ!

Cảm ơn Thầy A7, một vĩ nhân hiếm có.

1 Likes

Bán Vân đồn đang cháy hàng, giá rất cao, bán ko phải cam kết 12% khai thác như trước. CEO trước kia bị hạn chế cái chỗ này, nút thắt…vì khi covid ko khai thác đc cái cam kết này khiến nó bị lỗ. Bán đứt thì nó khủng đấy. API.IDJ là tăm

27 Likes

AGG có dư địa tăng nhưng ko xuất sắc

9 Likes

thầy xem giúp IDC còn cửa tăng ko ạ. e đang giữ dig rồi muốn múc thêm it IDc a

1 Likes

A7 người thầy vĩ đại nhất mà tôi có được duyên để có thể chiến thắng thị trường. Một người thầy tuyệt vời châm ngọn đuốc sáng dẫn lối cho nhiều người đi đến thành công, A7 có một tầm nhìn xa hơn rất rất nhiều lần các chiên da, chiên ngô, thật tuyệt vời, cám ơn thầy, chúc thầy luôn khoẻ, thành công hơn nữa để dìu dắt chúng em!

2 Likes

Còn

12 Likes

cam on thay nhe

2 Likes