A7 liệu có đi bụi ko ? Ôi Sợ lắm!

càng sợ thì càng phải múc

Đọc bài chưa bạn

1 Likes

Covid đợt 1 đái xón đợt này đái tháo đường rồi các bác ạ:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

95% nhà đầu tư hoảng sợ khi giảm sâu và phấn khích khi giá tăng.
Thị trường này ko đủ tiền để lấy tiền của 5% và chia thưởng cho 95% đâu.
Nên quên cách chơi này đi, đó là sự thiếu hiểu biết về thị trường. Ko bao giờ thắng đc nếu đi theo số đông.
5% còn lại, có lẽ 1 nữa thành đại gia. Và 1 nữa về máng vì bắt dao rơi.
Tôi ghé ceo dig tương đối nhiều, cứ đi chơi là ghé qua nghía, tôi ko nghĩ ceo dig là dao rơi.
Dĩ nhiên nhiều chỗ tương đối vắng, cần chờ hạ tầng, nhưng liếc qua là biết tiềm năng to.
Hãy kiên nhẫn, tập đầu tư theo năm. Đừng xem đầu tư là nghề nghiệp lãnh lương hàng tháng, hầu hết trader ko mua nổi Porsche đâu, nhưng holder thì có thể. Chưa tính là trader đánh đổi sức khỏe quá nhiều, ko đáng để đánh đổi.
Thị trường sẽ luôn tăng, dành 90% thời gian chọn cp tốt, đi thực tế, đối chiếu với các đối thủ. Đã làm xong hết thì từ đó về sau nhàn, ko phải làm gì nhiều.

14 Likes

Rảnh rỗi tôi vẫn lên đây chém mà bác. Tôi lên đây góp chút niềm vui.

2 Likes
14 Likes

A7 cũng chẳng cứu đc chị nếu chị ko có niềm tin. Niềm tin là thứ duy nhất để ndt chiến thắng trên TT.

6 Likes

người ta sẽ vứt tiếp, vứt cho tới khi đến 3x mới hết sợ.

e có 1 câu hỏi muốn hỏi thầy A7. thầy thường nói là đi trọng nội thành thấy tắc đường nên mọi ng sẽ phải ra ven nhưng e thấy dù ở ven hay nội đô thì mọi ng vẫn phải vào nội đô để làm việc nên thay vì chỉ mất vài km tắc đường trong nội đô thì những ng ra ven sẽ phải thêm 20km chạy từ ven vào nội đô sau đó lại thêm mấy km tắc đường nữa. vậy có gải quyết đc vde j khi ra ven không

Vững tin nào anh em . Đánh 1 trận bóng tài xỉu. Thắng thua trong 90phút . Nhưng đầu tư chứng khoán sẽ là 1 cả hành trình . Ai theo đến cuối tôi tin người đó chiến thắng

tắc đường 1 phần.ở trong nội thành không khí ô nhiễm ngột ngạt,nguồn nước ô nhiễm,khí độc chất thải…xu hướng cách xa nội thành ra ven còn hot nhiều năm nữa nhá.ở quê mình toàn người hn về hỏi mua đồi bãi để ở thôi

Thầy ơi,CEO thì sao ạ, k thấy thầy nhắc tới em lo quá, em tất tay rồi ạ

đểu cáng thế là cùng

1 Likes

tôi cũng tất tay ceo và đang bị chia 2 đây, mà đọc k thấy thầy nói nhều về ceo, chủ yếu nói dig nên cũng đang khá lo

CEO tôi cá là còn bay trước DIG đấy, không phải xoắn. Vân Đồn đang ra hàng, năm sau biểu quyết chia tiền vẫn ngon. Bán 4-5k tỷ/năm mà cty chưa được 1 tỷ đô. Ko giàu bh thì lúc nào giàu?

1 Likes

Cuối năm có tí tiền lấy vk dồn cả vào r rồi, cứ thế này k biết là bỏ vợ hay là bỏ CEO

Cuối quý II mà lỗ mấy trăm tỷ, cổ đông nó chả đuổi A7 ra khỏi HDQT L14

1 Likes

Lấy vợ năm nay hay năm sau đều được, còn sóng thần chục năm mới có một lần bỏ lỡ là nghèo thêm chục năm nữa đó.

3 Likes

Đuổi lên làm chủ tịch LFI hả kkk