Ae mải chạy quá ! DIG vốn hóa bằng vài ngày VHM bán đất ven Hưng yên rồi. Cẩn thận đại gia mới ra đời

Họ bán đất biệt thự Hưng yên cả chục nghìn tỷ phiên, người mua ko ai sợ úp bô, nhưng trên sàn ck nó là trò chơi tâm lí.
Người ta cứ sợ bóng sợ gió rồi ném tài sản rẻ mạt ra đường.
Những người dũng cảm lại lên đại gia.

214 Likes

Em cầm nbb lõm 50% rồi ạ

6 Likes

Vẫn trọn niềm tin với A7. quyết chiến.

4 Likes

Đúng là trò tâm lý thầy ạ. Điếc mù là giàu

4 Likes

Bóc tem

Làm giàu từ ck thật khó. Gan lỳ như thày A7 mới lên đại gia được mà ít người làm đc

4 Likes

ok A7.tầm này còn bán thì cứa ngang bẹn.lỳ,điếc.kk

1 Likes

bọn bỉ ổi quá thầy ơi. chỉ khổ nhỏ lẻ tâm lý không vững . gom góp được ít tài sản để cno thịt sạch. cno róc tận xương

4 Likes

Có tiền lúc này múc thêm thì đó là cảm giác tuyệt vời đến khó tả. Chỉ tiếc là 15 này e mới lĩnh lương. Quá buồn. Mong DIG có giá tốt để múc!

9 Likes

Em giờ mới vào bắt Dig của Bác. Trong tết bán chứng khoán mua hai mảnh đất.Giờ bán bớt 1 mình đất lời gần gấp đôi. mua Dig …hy vọng sẽ nhân 2 trong vòng 2 tháng ạ

15 Likes

Giờ Ko mua bây giờ thì ko còn gì để nói nữa.
Tầm nhìn không xa được sẽ bị như vậy thầy ơi!
Tâm lý kém đòi giầu sao được./.

Đó cũng là bài học cho f0. Con người có tính bầy đàn, và đánh vào nỗi sợ là cách thao túng dễ nhất.
Đầu tư bên cạnh hiểu biết, thì còn là câu chuyện của lòng dũng cảm.

3 Likes

E ko nghĩ là trò chơi tâm lý, thầy đã từng nói mọi chuyển biến điều dựa trên kinh tế vĩ mô, kinh tế vĩ mô đc điều tiết bởi chính phủ, chính phủ chọn sai việc siết bđs thì tất yếu sẽ xảy ra chuyện này. Anh em nào cứng lắm thì giờ này cũng cóng lắm rồi kaka. Nên lần sau ae rút kinh nghiệm ko yêu cổ phiếu, chỉ yêu tiền

2 Likes

Cám ơn thầy ạ

Tử thủ cùng thầy A7

Nguyện cùng anh đi trên con đường này, đi theo người giỏi nhất, bao nhiêu cái khó A7 làm cho rồi. Mỗi việc cầm và điếc thôi.

4 Likes

Giỏi quá, chắc tài khoản vài trăm tỷ rồi nhỉ

1 Likes

Giữ vững niềm tin, Vinh quang cho A7 và các đệ tử Uraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

2 Likes

Khôn như og đi mua vé số

Các dòng tăng nóng phân, hóa chất… đnag bị chốt lời, bds đã chỉnh từ trc nên sẽ hồi đầu tiên

1 Likes