DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Người ae Tài Phạm bán 9x là chuẩn quá rồi kkakka

Tôi còn nhớ năm 2020 HPG còn có lúc về 17 thì DIG k có vẹo gì, thiên thời k ủng hộ thì tôi nghĩ tầm này 3x khó giữ

Có dấu hiệu một số dòng tăng nóng như cảng biển; bán lẻ; phân bón; thủy sản… đang có dấu hiệu chốt lời mạnh; chắc bđs sẽ hồi sớm thôi

2 Likes

Tất cả mấy dòng này sẽ chiết khấu xa đó, con mwg thì còn tạm

Tôi nhớ ngày 1/4/2020 covid sàn cả loạt tôi múc HPG giá 17 mà anh em trong cơ quan ngạc nhiên. Haha tôi bảo vì rẻ quá DN tốt mà họ bán như đổ đi nên múc. Tôi ra HPG giá 52. Nay đang câu sàn DIG và CEO mà chưa khớp.

Kkkk

14 Likes

Sắp có DIG 3x cho AE đu 12x trung bình giá mừ!!!

Mơ đi ku; đang có dấu hiệu tạo đây rồi

Giờ thì ko biết khi nào về bờ chớ ở đó mà 500k. Mình cũng đang ôm DIG đây

Rẻ quá rồi. Múc thôi mọi người ơi…!

2 Likes

Khởi nghĩa nào ae! Múc!

4 Likes

Sau 11h cho Hoàng Đạo … nay Tung Chảo

Himlam nó hết xã mới bung được ông ơi. Hi vọng blđ dig vào giữ giá này cho đừng xuống nữa

1 Likes

Múc nhanh ae ơi, đáy rồi

Đừng quan tâm đến thằng đó, bé tý so với ròng tiền kéo về bạn ơi có thể quay xe bất cứ lúc nào

Không giữ đâu Bác. Đợt nói thỏa thuận HL ko bán → vẫn bán. Rồi đỡ giá,…tội gì phải đỡ kkk

Tôi vừa mua xong rồi, chào anh em, hẹn anh em ngày đại thắng, dạo này muốn tĩnh tâm nên không lên được nhiều, chúc anh em khoẻ chờ tương lai.

3 Likes

Theo luật CK. Khi cty muốn phát hành thêm Cp thì buộc phải bán hết CP quỹ. Nên trong năm nay, DIG trả cổ tức bằng CP và PHT thì ko mua CP quỹ dc.
Muốn mua thì phải sau khi Phát hành thêm.

2 Likes

DIG sắp đấu giá lô đất: KĐT Cù Lao Bến Đình (1 trong 4 dự án trọng điểm thuộc địa phận TP Vũng Tàu) có diện tích 110 ha , Mũi Nghinh Phong 13,8 ha

DIC Corp đã tài trợ quy hoạch tỉnh 2 dự án này từ 2016 2017. Đấu giá chỉ là hình thức hợp thức hóa quyền sử dụng đất cho DIC Corp. BLĐ cũng nhấn mạnh phải lấy 2 dự này bỏ sung quỹ đất cho tập đoàn

9 Likes

Ở vũng ràu còn khướt ,bánh vẽ ko à .Lên báo thì biết bao năm rồi