A7 liệu có đi bụi ko ? Ôi Sợ lắm!

Tồng GDP VN 2021 tầm 288 tỷ usd tương đương với 6,6 triệu tỷ vnd. Mà 2 triệu tỷ chảy vào bds … Mấy bác hiểu là nghành nào ngon nhất ở VN rồi đó.

2 Likes

Tồng GDP VN 2021 tầm 288 tỷ usd tương đương với 6,6 triệu tỷ vnd. Mà 2 triệu tỷ chảy vào bds … Mấy bác hiểu là nghành nào ngon nhất ở VN rồi đó.

4 Likes

Ai cũng biết nhưng miếng bánh ngon thì phải cấu xé trước cái đã. Tốt nhất cứ phải nhẩn nha thôi. Nóng tung chảo không hay lắm, đụng chạm nhiều.

2 Likes

Đúng rồi đó bạn, các ông chê đất nó ở xa đến khi nó làm đường bổ đôi qua khu dân cư, bắc cầu lớn qua sông bởi vì bây giờ toàn xây cầu lớn. Lúc đó các ông lại kêu nó đắt, nó sốt ảo, nó không đúng giá trị thật, các ông chỉ muốn ăn sẵn, ăn luôn, đắt các ông lại kêu. Đất rẻ các ông chê nó hoang vắng, đất đắt các ông chê nó ảo là cao lắm rồi. “Đúng là nghèo thì nó khinh, giàu thì nó ghét”, sống sao cho vừa lòng? Mình rất hay làm từ thiện giúp đỡ người nghèo và mình cũng thường xuyên làm cả khi có điều kiện hoặc không có điều kiện, đó là tâm ý của mình.

6 Likes

ý kiến cá nhân: con CKG thì tôi ko tìm hiểu bác à, còn con SCR nó yếu sinh lí vloz ra ấy. Trước đhcđ khắp các diễn dàn bày vẽ các dự án M&A, lái kéo lên 26 để cbi phương án tính giá chia cổ tức tức cổ này kia (vì lấy bq giá 30 phiên); sau đó trước ngày đại hội nó rút mẹ tờ trình M&A , khác méo gì úp bô; các dự án tồn kho cũng dạng xoàng xoàng, chả có gì nổi trội. Vùng 15-18 là giá hợp lý quá với con lởm này r. Việc cắt hay ko là ở bác, còn mua DIG tầm này tôi thấy hợp lý r

3 Likes

Cảm ơn thầy A7, DIG 8x vẫn ăn ngon ngủ khỏe nhờ uống thuốc tư duy của thầy. Tuần sau mua tiếp cho đỡ sợ, giờ chỉ sợ không còn tiền mua hàng giá rẻ thôi.

2 Likes

Đầu tư mà cứ sợ cp giảm. Sợ ng ta nói nọ kia thì nghỉ cho khỏe. Xác định tử thủ

2 Likes

GMD - đứa con lai của nhiều ngành nghề. Thay vì múc cổ đất thời điểm hiện tại thì ta nên chọn ngành đang được hưởng lợi từ vĩ mô + nghành độc quyền nhé mng

Không nói thì k ai biết mình đọc chậm hiểu.
VHM đòi so sánh đc vs Dig Ceo?
VHM là cổ phiếu tốt nhưng k phải sp đầu tư tốt.
Dig, Ceo là cổ phiếu đầu tư tốt.

3 Likes

hơn 4 tỉ cổ.kì vọng bé.lâu tăng là có.

1 Likes

Ngon :+1:

7 Likes

L14 chuyển bị thu về hàng nghìn tỷ lợi nhuận

Từ bán lfi

1 Likes

Các cổ khác toàn lỗ từ 35 đến 40%, riêng DRH lỗ 59%, có nên bán để vào DIG ko ạ? hic

THẦY ƠI CỨU EM ĐI THẦY :)) EM MONG MUỐN VỀ BỜ THÔI, KO LÃI CŨNG ĐC ^^

cứu thế đáo nào dc, thầy còn lo cứu thầy lo gì cho các em

1 Likes

Có hơn tỷ bạc mà khóc to vậy cu, khóc vậy ai dỗ dc.
Còn hơn tỷ bạc nữa em bán đi lấy tiền đi chơi gái em ạ. Xong gọi 1 mớ em cẳng dài ra đứng xếp hàng bo mỗi em 1 ít là hết.
Chơi như vậy mới sướng! Bro A7 cũng ko dám chơi kiểu ngông vậy đâu.
Nghe anh nhé, chơi xong đầu óc thư giãn thoải mái rồi tính tiếp em ạ.

Trên thị trường ck có rất nhiều người tốt và nhiều người xấu, qua những trận đánh như thế này mới thấy thầy A7 là người tử tế trên sàn chứng khoán (tất nhiên tôi tin có thể còn có nhiều người tốt hơn cả thầy A7 nhưng chúng ta chưa có cơ duyên và may mắn gặp được họ, nhưng thế này tôi cũng tạm hài lòng rồi). Phải khi va chạm với tiền bạc mới bộc lộ được bản chất con người thật của ra nhanh nhất hoặc người cùng làm ăn với mình mới biết tâm địa họ như nào, tôi gặp quá nhiều người như vậy rồi, mất ăn một miếng lộn gan lên đầu

1 Likes

Hỏi câu này thì tốt nhất không nên đầu tư

1 Likes