A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

Gọi nó lên đây thi đấu với đệ f1000 của nhà A7 như t ko con ch.ó. Còn mày thì về ti mẹ thêm chút cho lớn rồi quỳ xuống anh cho ít nước bọt

Mấy thằng này mà phân tích đúng nó có mà tỷ phú đô la rồi, toàn mấy thằng đầu tư không bằng 1 phần A7. Mà ông không phải Thái Phạm,mạo nhận đi comen dạo thất đức lắm đấy.

CEO giá này định giá rẻ mạt. Anh em giá 6x-7x-8x không xúc, đợi khi công ty ra báo cáo tài chính quý 1/2022 ngon gấp vài lần cùng kỳ, mới múc…xúc… húc. Lúc đấy lên cmn 1xx. kkkk.

Đến lúc CEO cô đặc đc như L14 thì đại ka đuổi chúng nó cũng đéo bán ấy chứ.

VC7 và HMS tương lai thế nào ạ

Mày hỏi admin xem nếu cấm không cho ai đưa quan điểm thì còn là diễn đàn chung không? Chửi nhau đánh nhau cũng chẳng làm cổ phiếu tốt lên, tao thích thì tao nói, mày thích cấm thì mang diễn đàn về nhà mày mà cất, nếu cổ phiếu mày tốt mà không lên được thì cũng không nên cay cú

Đại ka đã gặp bld CEO chưa ạ ? Anh có vào HDQT luôn đợt này ko ?

Để thị trường trong sạch và vững mạnh cần tách tự doanh khỏi cty chứng khoán và bỏ lệnh ATO và ATC cần sự minh bạch trong 15 phút đầu giờ

1 Likes

Cướp CEO anh em ơi…kkkk.

chén cơm của ngta mà bác. đến đời con cháu ko biểt nó bỏ chưa kk

Đám Sọc vào đu trần rồi. kkk

Cướp CEO nhanh ko lại trần cứng như DIG giờ

1 Likes

kệ mịa bọn sọc, kệ mịa chuyên gia, lều báo, CEO đang định giá quá rẻ, hàng ngon giá phải tăng. Anh em cướp… múc… xúc hàng CEO, cơ hội giàu sang có tính thời điểm, đừng để đến lúc giá 1xx, mọi thứ rõ ràng trên báo cáo tài chính mới lao vào cướp. Nhường cơ hội giàu sang cho thằng khác. Hô Hô…

1 Likes

DIG nổ CE cây thứ 2 sẽ kéo theo midcap penny CE hàng loạt

1 Likes

bọn sọc chọn ngày chết đúng ngày rằm tháng giêng luôn, chết hay quá chết đẹp quá

2 Likes

CEO xả mạnh quá, đợt này thấy A7 ít nhắc tới CEO hơn DIG không biết CEO có vấn đề gì không

Ae ko cần hưng phấn quá. Đầu tư DIG là dài hạn. 150k thì vốn hoá cũng mới bằng 2 lô đất Vĩnh Phúc thôi. Còn Long Tân 15 tỉ usd và mấy chục khu khác .

1 Likes

L14 - ngôi đền của những huyền thoại ae nhé

bây giờ hoặc không bao giờ