A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

L14, DIG, CEO múc húc xúc

óc lợn về học thêm kiến thức đi, đừng làm tội vợ con nữa :smiley:

Haha

27 Likes

Tụi sọc đang cố giãy dụa ceo. sớm muộn củng quy hàng như dig thôi. bán mạnh nữa đi rồi tha hồ mà múc đuổi.

Nên mặc áo tím cho hợp phong thủy :laughing::laughing:

1 Likes

chủ tịch khéo chọn áo đồng phục quá hehe

1 Likes

Sợ bị xả giá 2tr :smiley:

Trót lỡ say trong ánh mắt ấy.
Chỉ tiếc rằng mình ko thể là của nhau.
Trái tim tôi cô đặc như L14.
Là bởi vì chỉ chứa mình em thôi.

1 Likes

Theo Giám đốc chiến lược đầu tư Dragon Capital Lê Anh Tuấn, trong ngắn hạn tâm lý thị trường sẽ có những ngờ vực với ngành bất động sản khi sóng đầu cơ kết thúc. Tuy nhiên trong trung và dài hạn, cổ phiếu bất động sản vẫn sẽ là một trong những cơ hội đầu tư hấp dẫn.
==> Thái có biết đọc báo không Thái? Nếu biết đọc thì nên đọc cho kỹ vào rồi phán nhé.
Giống như Thái hô hào khuyến nghị người khác giống hệt cách Thái đọc báo.

3 Likes

Tăng toàn 4 - 5% 1 phiên là lồi mồm rồi mà bác còn muốn tăng CE thì có mà chết, toác mỏ.
Chả cần CE cứ làm 50% của CE là đẹp, ngày nào cũng thế thì quá chất rồi còn gì.

1 Likes

a7

14 Likes

Thái với chuyên gia dragon đều thích nhặt sắt vụn ! Dc 50% lời tk là sướng phun mẹ nó ra rồi ! Người ta choi ăn hàng nghìn lần có chớ đâu ! Thái yếu sinh lý chuyên da dragon lùa thiên hạ ! Đi chỗ khác chơi đi ku

3 Likes

Em gái xinh có link vào room L14 không ! A cầm L14 muốn tìm đồng đội ! Thank you e

1 Likes

Bác đừng nói thế, LFI vẫn nắm CEO và còn có thể A7 vào HDQT, Ceo cũng cần thời gian tích luỹ lại chứ.

2 Likes

Đánh toàn thua mày im mẹ nó mồm đi.

đợt này bds du lịch quay trở lại CEO có khi còn bay nhanh hơn DIG ấy nhỉ :smiley: nhìn các dự án CEO thì vô đối

Ớ bác là hotgirl à, trước cứ tưởng bác là trai :laughing:

Xinh thế

4 siêu cổ tôi thấy Cổ Ngọc ngon nhất

3 Likes

Thôi xin bác, để nó ngủ đi, k nên cà khịa nhau làm gì

1 Likes