A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

Next đi ông chú bán sách. Sao cứ phải vào đây làm gì!!! Để thể hiện điều gì hả ông?

Ae cứ vững tin đi theo cổ thiên thời hết hành trình. Dig giờ mới là chân con sóng thần vĩ đại

liệu có phải chỉ là hồi kĩ thuật, xong lại đi tiếp?

Tìm ra cổ phiếu tăng 10 lần để đầu tư giá trị đúng nghĩa

CEO dao nay hơi yêu hơn vơi Dig ah các bác?

Sao lại yếu, xanh ntn là tốt, nó sẽ ntn 20 phiên :upside_down_face:

Mỗi cp có 1 cái hay riêng. Nhưng với mình dig tiềm năng hơn Ceo. Quan điểm cá nhân thôi nhé

3 phiên gần đây L14 nhìn CEODIG phi nhanh quá. Dự kiến là L14 tuy xuất phát sau nhưng phi cái là phi mút chỉ như trong giai đoạn trước. Ổn định.

Về bán sách đi nhé. Kêu thằng chuyên gia đó chỉ sóng ngành nào ở VN hiện tại cho mình xem đi. Toàn đăng vớ vẩn kéo mình lại bank à ? mịa.

Đã kiên nhẫn học theo sách tây và chuyên gia và làm theo 2 năm trời - nhưng nó có thể đúng với thị trường Mẽo nơi có các công ty tăng trưởng cả thập niên. Còn VN thì lấy đâu ra ?

Hôm nay mình vẫn phải im lặng; reset và học hỏi những lớp người tinh anh sau 1 thời gian đi đọc sách Tây; nghe khuyến nghị các bô lão Chuyên gia toàn sai bét nhé.

Kèm theo lời chê bai tựa đề “Pay back time” (mà bạn dịch thành " Ngày đòi nợi " để bán chạy - tiêu đề dịch sai nhé) .

2 Likes

Cổ thiên thời làm gì có kĩ thuật bác ơi. Nó phi đến khi thiên thời hết thôi. Giờ mới bắt đầu thôi bác nhé

Chúc mưng AE CEO - DIG

2 Likes

Mong sơm vê bơ . Kkk … CEO 65 mơi vê dc bơ

1 Likes

Hôm nay CEO test cung đẹp phết. Mai cái tụi theo trường phái VSA lại đua mút chỉ đây! Kkk

Thầy nhắc nhiều dig vì bọn chim lợn đang bay nhiều. Ceo cũng là mã rất tốt, kì vọng lớn. Theo cá nhân e đánh giá dig cao hơn. Bác cứ yên tâm nắm giữ. Ceo dig đều là cổ thiên thời cả mà

Là bác không theo dõi kỹ và để ý Thầy A7 nói thôi, ngay như cái chủ đề của pic này cũng có CEO rồi. Vậy cứ phải ce cùng nhau vs DIG thì mới đc hả, mỗi cổ có cái ngon riêng, k nên đánh đồng tất cả như vậy

3 Likes

Các bác cũng đừng hỏi Thầy là vào được hay chưa? Cứ lúc xanh lúc tím hỏi xong chỉnh chửi Thầy đéo trượt phát nào thì thôi, tiền ai người nấy quyết. A7 trao cho kiến thức như vậy là quá tuyệt với rồi

5 Likes

Dig đỉnh y như người trong hình

Uh.

A7 quá uy tín 1 like ^^

2 Likes

Giống như Gamestop, các F0 Liên kết Việt kêu gọi Reddit là có thể đánh sập đc BBs!? Không, chính bọn BBs trà trộn vào F0 thì lấy đâu ra Reddit thứ 2. Với hàng đầu cơ cờ bạc, ae xác định đc ăn cả ngã về không chứ chẳng nên nghe mồm bìm bịp hay chim lợn phân với kut.
Cổ phiếu đầu cơ cờ bạc có vẻ đẹp riêng của nó, không có cổ phiếu kiểu này e rằng NĐT đã rời bỏ quá nửa khỏi TTCK VN. Đừng nói với tôi rằng người ae không ham mê cờ bạc, tôi cũng vậy.

1 Likes