A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

Nhìn Thầy đỉnh quá, Song Tuấn hợp bích. Bức ảnh tuyệt vời

bức ảnh đẹp thật. trị giá tỷ đô đó! toàn giới tinh anh của Việt Nam. chu kì này dig có thể vượt VINGROUP ko :smiley: ae cùng đặt cửa nhé!

2 Likes

Tặng bác bài học cây tre
DIG hơn 30 năm để cắm bộ rễ vững chắc
Giờ chỉ mới nhú được tí mầm thôi
Giữ chặt, bám càng A7 để hưởng giàu sang
Kk

3 Likes

CT Thiện Tuấn quay qua hỏi A7, liệu DIG có lên dc 500k ko anh? A7 bảo, chắc a đang đùa, DIG phải có giá tiền triệu

2 Likes

Đối với thiên hạ. Đây chỉ là một bức ảnh bình thường. Đối với tôi Con Maybach đã dựng ở đầu ngõ. Kkk

4 Likes

Mình tin là có thể.

Thể nào hôm nay không thấy Thầy A7 lên chiến với Chim lợn. Thầy bận đón tiếp chủ tịch DIG. Hôm nay pic vắng khách không thấy Chim lợn sang chơi mấy

25 Likes

Đại ka ko có động thái gì với CEO, lâu nay toàn thấy DIG vậy .

1 Likes

Quá ngon, DIG trần cả tuần là ít

CEO thì A7 khen ngon rồi mà bác, mà DIG lên thì CEO cũng lên theo thôi.

Ông này bị làm sao thế, suốt ngày cứ chờ A7 hô CEO là thế nào.
Ông đầu tư theo hô hào hay vì doanh nghiệp, chịu không nổi thì bán nhảy qua DIG cho an tâm.

18 Likes

lfi và dig - dự đoán sắp tới a7 sẽ vào hội đồng quản trị của dig và ceo. tin vỉa hè chưa chính thức nhé ae. nhìn chung dig ceo như HỔ MỌC THÊM CÁNH. chúc mừng a7 và lfi

1 Likes

Sợ ổng quên mất CEO.

Thầy mua cả ceo và dig, Thẩy nói dig , ceo 500k/ cổ là rẻ rách rồi mà còn phải hỏi làm chi chú, ôm chặt vào

Thầy A7 là tầm nhìn vĩ mô, hiểu được thầy qua mạng dù chưa 1 lần diện kiến, nhưng đầu tư theo thầy là chuẩn 100% gọi là đầu tư, còn bọn gọi là chuyên gia phân tích theo ngày lên xuống thì gọi là đâu cơ và lùa gà chỉ tốn phí cho sàn thôi

Tôi đu giá CEO 87 và ko có DIG vẫn bình thản, không chạy trước cũng chạy sau, không có gì nôn nóng cả, mua xong và nắm giữ thôi.

16 Likes

CEO nó đang ở vùng nhạy cảm, đoạt lại được MA20 thì dân TA FA VSA đều nhảy vào cả. Đoạn này chỉ cần đại ka ủn mông em nó 1-2 nhịp là sẽ có cầu vào mạnh mẽ, thế nên tôi mới sốt ruột.

2 Likes

Cần đại ca ủng mông. bác nghĩ thầy là thánh à mà nói ủn là ủn dc. Thầy chỉ bài cho mà đầu tư chứ thầy là thánh đâu.

1 Likes

Bank nó rớt 5% mà mấy con zời cứ làm nhặng cả lên??? DIG chia 2 chia 3 rồi trần có phiên mà hô như đúng rồi???